What's new

[Chia sẻ] Tường thuật hành trình xuyên việt từ Sơn La đến Cà Mau

Re: Tưởng thuật hành trình xuyên việt từ Sơn La đến Cà Mau

Em không dám nhận đâu bác milabe ơi nhiều anh em đi còn khủng hơn em nhiều. Em thì chỉ có 1 cái lí tưởng là đi thì sẽddeens vào không có con dốc nào cao hơn ý trí để em đi thôi. Bác ovung quá lời rồi tiền đường qua thì vào nhà em ăn bữa cơm đạm bạc bắc không cười là em vui rồi

Mình đang muón chính phục hết tất cả các vùng đất của Việt Nam đã chứ tính chuyện đi nước ngoài nuocmatcasau ạ với lại mình ko dám nói trước khi nào làm đc mới nói

Em đang tính từ giờ đến 50 tuổi sẽ đi hết vòng quanh thế giới..hehe...!!!:D

Bạn giỏi thật đấy. Mình cũng luyện mông khá khá rồi mà không dám làm chuyến nào ra hồn cả, toàn đi xe máy hoặc các loại phương tiện khác thôi. Hy vọng sẽ được gặp trên đường phượt. Năm nào bọn mình cũng làm vài chuyến ra bắc đấy.

IHIHIIHI ý tri kiên cường 1 chút là đi dược bác ạ em thì ko có đk di nhiều vì công việc của em cũng kho có nhiều thời gian chỉ đc có mỗi hè thôi và khả năng tài chính cũng ko dc dư rả nên khi nào có dk là em quyết luôn

Chú em quả là "trâu" thật. Khi nào qua Thái Nguyên nhớ ới anh một tiếng nhé!(beer)

Hì hi trâu bình thường anh Dzuis ạ anh ở chgoox nào thái nguyên thế khi nào em qua em sẽ vào

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,161
190,446
Latest member
Biosyncpharma
Back