What's new

Vĩnh Phúc phượt hội

Mình ở Sơn Tây, tham gia cùng hàng xóm được chứ nhỉ ^^
Sắp tới hội có phượt ở đâu không nhỉ ? Mình mới tham gia, có gì mọi người chỉ giúp với nhé ^^
Mình tên Ngọc Tùng- sdt: 0975297869 thankss all

Mình ở Sơn Tây, tham gia cùng hàng xóm được chứ nhỉ ^^
Sắp tới hội có phượt ở đâu không nhỉ ? Mình mới tham gia, có gì mọi người chỉ giúp với nhé ^^
Mình tên Ngọc Tùng- sdt: 0975297869 thankss all
Rất chào mừng bạn đến với hội, hội mình open mà! Dù bạn là ai, bạn ở đâu, bạn làm gì...... đều có thể tham gia hội mà. Quan trọng nhất là sự nhiệt thành thôi bạn!
Hội cũng đang có vài dự định, nhưng đợi tham khảo ý kiến chung đã bạn àh!
Bạn chờ nhé! Hi vọng chúng ta có thể đồng hành!

Mình thay mặt hội trưởng viết thông báo!
ACE hội thống nhất off tại SVĐ mỹ Đình lúc 20h15' Thứ 4 ngày 13/06, trà chanh, trà đá, nước mía, chém gió + lên lịch trình cho vụ Trekking vào cuối tháng 6.
Hi vọng được gặp mặt đầy đủ mọi người ! :)

Thông tin về áo phượt năm 2012 đây các ACE trong nhà:

BQT diễn đàn www.phuot.vn cảm ơn các bạn đã chung tay vì ngôi nhà chung của những người yêu du lịch. Đến hẹn lại lên, chẳng mấy mà sẽ đến chủ nhật tuần thứ 3 của tháng 8 - ngày mà nhiều thành viên lấy đó làm lý do để được ngồi lại gần bên nhau, sẻ chia những hồi ức và kỷ niệm, háo hức với những dự định tương lai và cùng cất lên những giai điệu xúc động của "Phượt ca" - bài ca về những người đi phượt.

Với mong muốn sẽ có một kỷ niệm về năm 2012, một tín hiệu chung cho cộng đồng thành viên phuot.vn trong năm 2012, chương trình "áo Phượt 2012" đã được khởi động và dưới đây là các thông tin cơ bản để các bạn đăng ký, lựa chọn cho mình một chiếc áo đồng phục.

Chi tiết như sau:

- Áo có 2 loại, có cổ và không có cổ.
- Màu tím Yahoo (xem hình minh hoạ)
- Hoạ tiết trên áo, giống áo 2011 (xem hình minh hoạ)
- Hoạ tiết được thêu trên áo có cổ và được in trên áo không cổ.
- Các cỡ áo:

attachment.php

Áo có cổ :

attachment.php

Áo không cổ :

attachment.php

Hội trưởng xem và bố trí thư ký cập nhật DS số lượng và size nhé. Nên tập trung mua và phân phát thuận tiện hơn.

Giá áo chưa có, diễn đàn sẽ sẽ thông báo sớm nhất

Em vừa đăng ký áo có cổ,logo thêu rất bền và đẹp, mọi người cùng mua đồng loại mặc cho đẹp và chuẩn bị kế hoạch cho đợt sinh nhật phượt sắp tới nhé. Thân!

Rất vui được tham gia hội
Mình là Lam (FB: hoa.nhuoc.lam) - nữ - sn 88
Nhà ở Phúc Yên nhưng đang làm việc dưới HN
Mình cũng mún đi du lịch đâu đó cùng với những ng bạn mới.
Sau tháng 6 này mình mới có thể tụ tập cùng Vĩnh Phúc phượt hội được :) đang bận tý xíu ^^
Liên lạc với mình qua FB, Y!: ovid_li_evol, mobile: 0985 214 năm bốn hai nhé
Tks cả nhà

Chào PVP, chúc hội sẽ phát triển nhanh chóng cả về lượng và chất!

ACE hội thống nhất off tại SVĐ mỹ Đình lúc 20h15' Thứ 4 ngày 13/06, trà chanh, trà đá, nước mía, chém gió + lên lịch trình cho vụ Trekking vào cuối tháng 6.

Nếu có điều kiện, mong được gặp hội Vĩnh Phúc trên Tam Đảo vào ngày 17/6. Hà Tây hội sẽ cắm trại từ đêm 16, đến ngày 17 thì trekking.

Em xin cảm ơn bác tình cờ cũng đã tham ra vào hội hà tây phượt hội của chúng em.và cũng vô cùng cảm ơn khi bác đã tặng phần quà lưu niệm khi ra mắt hội là 10 cái áo phản quang để đi phượt,em xin thay mặt hội cảm ơn bác nhé

Em xin cảm ơn bác tình cờ cũng đã tham ra vào hội hà tây phượt hội của chúng em.và cũng vô cùng cảm ơn khi bác đã tặng phần quà lưu niệm khi ra mắt hội là 10 cái áo phản quang để đi phượt,em xin thay mặt hội cảm ơn bác nhé

Bác Tình Cờ xem cuối tuần này k bận j thì xem các ace nào hội mình có tgian thì join các bác bên Hà Tây nhỉ (beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,152
Latest member
sportzwarrior
Back