What's new

Xe đạp Sài Gòn - phà Mỹ Lợi - biển Tân Thành!!! Ngậm ngùi tiếc nuốii nhìn biển xa!

Re: Xe đạp Sài Gòn - phà Mỹ Lợi - biển Tân Thành!!! Ngậm ngùi tiếc núi nhìn biển xa!

Nếu có 1 chuyến như thế. Mình sẽ tham gia.

Re: Xe đạp Sài Gòn - phà Mỹ Lợi - biển Tân Thành!!! Ngậm ngùi tiếc núi nhìn biển xa!

Phà Mỹ Lợi sắp được thay thế bằng cầu rồi. Khi đó nhóm lại tổ chức đạp ra Tân Thành nhe!

Em về tới nhà hơn 8h. Em không lành lăng an toàn tí nào. Cái mông em nó biểu tình kinh khủng khiếp. Ngày mai chắc hạn chế đi lại kẻo người ta bảo em đi "2222222..... hàng" :D. Chúc cả nhà một đêm ngon giấc, mơ giấc mơ được ĐẠP ĐẠP ĐẠP :L.

Tối đấy ngủ bạn có mơ đạp ... đạp .... đạp không bác. Đi đạp nhiều thế ê mông là phải bác nghỉ ngơi lấy lại sức lần sau chiến tiếp, đợi những chuyến đi sau của bác

Em Ngư Ngư ơi, tết này đạp xe dạo Sài GÒn hông?

Re: Xe đạp Sài Gòn - phà Mỹ Lợi - biển Tân Thành!!! Ngậm ngùi tiếc nuốii nhìn biển xa

Từ bữa tết đến giờ chưa đụng vào cái xe đạp nào cả.
Chừng nào khánh thành cầu Mỹ Lợi nhà mình đạp ăn mừng nhé, không biết bây giờ còn được mấy mạng đây!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back