What's new

[Hỏi đáp] Xe Giant

Re: Xin tư vấn mua xe giant hunter 2.0

mình thấy bác ranggia tu vấn rất chi tiết. Nhờ vậy mà tối qua ko bị mua lầm. Trước hết xe cũ mình ko rành nhưng ít ra những món linh kiện như yên, baga và tay lái phải zin hoặc giống nguyên bản. Đằng này cả mấy món kia ko có theo nguyên bản tức là đã bị đổi món khác. Theo chủ cũ (người bán) nói là thay cho thể thao tí nhưng đối với người mù tịt như mình như thế là rất phiêu nên mình đã quyết định ko mua xe đó.
Một lần nữa rất cám ơn bác rangia.

Cho mình hỏi ai biết địa chỉ nào có săm mới của giant hunter 2.0 này thì cho mình xin địa chỉ nhé.
Mình cũng dùng xe giant hunter 2.0 này, nhưng đường Hà Nội đinh tặc nhiều quá. Lần này bị là lần thứ 2 rồi. Vít 10 đâm xuyên lốp vào 2 vết săm. Vá xong buổi sáng buổi chiều đi về xịt =='. Mất tiền mà làm ăn chán quá, đi vá lại thì ông vá mở cái vít phanh bánh sau để rút săm ra vá thì bung bét hết cả ốc, lắp lại thì trật, đành phải tráo vị trí ốc cho nó vào (nhưng mình biết chắc là sai thứ tự), cuối cùng cũng không dò nổi, đành lọc cọc đạp tiếp.
Giờ mình đang tìm chỗ nào để thay săm, bác nào biết chỗ uy tín thì chỉ em nhá. Cám ơn rất rất nhiều.
(Nếu tiện mail cho em nhá, đa tạ các bác phượt thủ )
[email protected]

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back