What's new

Xin ảnh - Ai có ảnh muốn xin và cho thì vào đây ạ

Em toàn chụp trẻ con tây với lại chụp trẻ con nhà mình thì toàn mấy đứa nhìn khổ khổ :(

ai co anh mot teen ngoi tren xe dap gap ( cai xe dap co the gap lai doa) thi sent cho minh voi .minh kiem hoai ma hem thay o dau coa het ,..,,.huhu tim ko ra thi chit mat. anh chi em nao giup duoc minh thi mail cho minh nhe: [email protected]
thank moi nguoi nhiu that nhiu .

xin chao cac anh chị em hiện tại đang cần một tấm hình chụp một teen cưỡi xe đạp gấp( cái xe mới xuất hiện) ở trong tình trạng một cái bánh xe chổng lên trời .huhu khó quá tìm hoài hok ra nên cần sự trợ giúp khẩn cấp
thanks
email cua em: [email protected]

xin chao cac anh chị em hiện tại đang cần một tấm hình chụp một teen cưỡi xe đạp gấp( cái xe mới xuất hiện) ở trong tình trạng một cái bánh xe chổng lên trời .huhu khó quá tìm hoài hok ra nên cần sự trợ giúp khẩn cấp
thanks
email cua em: [email protected]

Của độc thế chỉ có mấy thằng hay chụp ba lăng nhăng như mình là có thôi.
Thế này hả.

picture.php

Hi cả nhà, em đang cần 1 tấm ảnh xích lô chở khách ở Hanoi. Bác nào có cho em xin 1 tấm nhá.
Em chân thành cảm ơn ạ

Hi em Chin, lúc chị còn ở Buff Hà Nội chị có shooot 1 series San Souci đang chở khách, có Logo nhà mình trên nóc xe luôn

Nhóc thử tìm trong data cũ của Marketing xem

Hi em Chin, lúc chị còn ở Buff Hà Nội chị có shooot 1 series San Souci đang chở khách, có Logo nhà mình trên nóc xe luôn

Nhóc thử tìm trong data cũ của Marketing xem

Thanks chị Evil, để em tìm xem. Không biết còn hay đã mất.
Banmai nàng ơi, vậy em copy nhá. Thanks chị too :)

Em tối qua vô tình gặp được bạn Chin. Nói chung là có nhiều đoạn không tiện miêu tả nhưng tối về trằn trọc không ngủ được. Sáng dậy mặc dù đã tống rất nhiều cafe vào tim phổi lòng vèo cùng các bộ phận khác nhưng người cũng cứ lơ ngơ như trên mây.
Nói chung là ai có ảnh bạn Chin cho em xin với ạ. Nếu có hot clip càng tốt ạ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,148
Latest member
thuocphathai
Back