What's new

[Xin chỉ giáo] Hỏi xe VÀ thời gian từ Bangkok về TPHCM

Kính thưa các bạn. Mình dự định đi Bangkok vào 26/4-1/5 bằng Bus. Lượt đi mua vé bằng Nhà xe Sorya.Mình muốn hỏi lượt về dự định là ngày 30/4 thì mình đi xe nào từ Bangkok - Poipet? giá tiền? khoàng mấy giờ khởi hành tốt nhất để có thể từ Poipet về Phnompenh trong ngày ( Nhà xe nào từ poipet đến Phnompenh? giá tiền? ) Từ phnompenh ve Tphcm thì mình có nhà xe quen rồi.

Và cho hỏi thêm mình thấy Hotel ở Bangkok 1 phòng tối đa 2 người , mình ở 3 người thì không được à? có Phòng 3 người ( 2nGUOI LON 1 tre em ) thì 3 nguoi lớn ở được không?

Hải quan ở Pơipet có làm khó người vietnam đòi 700usd không?

Xin cám ơn mọi người đã dành thời gian đọc và hồi âm giúp đỡ.

Nếu ý em là đi từ Campuchia (Siemreap & Phnompenh) thẳng Bangkok thì được, bus này phục vụ cả khứ hồi, em có thể vào link anh share bên trên để tìm hiểu thêm!

NHẦM .Sorry mọi người. Ý EM LÀ TỪ Bangkok về thẳng Phnompenh mới đúng. hihi

Nó có 2 tuyến : 1 là bangkok - siemriep 750bath/1 chiều , 2 là bangkok -phnompenh 900bath/chiều , Vậy nha , tui mới ăn nằm 3 tuần bên Cam về , ai chứng minh không đúng mời cafe tranh luận !!!!!

Nó có 2 tuyến : 1 là bangkok - siemriep 750bath/1 chiều , 2 là bangkok -phnompenh 900bath/chiều , Vậy nha , tui mới ăn nằm 3 tuần bên Cam về , ai chứng minh không đúng mời cafe tranh luận !!!!!

Cám ơn anh. Anh đi chơi lâu quá nha

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back