What's new

[Cung TM] xin kinh nghiệm du lịch Phú Quốc cho vợ chồng son

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Chào cả nhà, xin mọi người chia sẽ kinh nghiệm tìm khách sạn ở Phú Quốc và du lịch ở Phú Quốc cho mình và vợ mới cưới được không ạ, cám ơn mọi người nhiều nhiều...

chào bạn.PHÚ QUỐC có nhiều ks và resort lắm ,vợ chồng bạn dự định chuyến đi này bao nhiu tiền,chơi sang hay bình dân ỏ bình thương co nhieu loai lam.
nếu vợ chồng bạn muốn kỳ nghĩ lãng mạn thì nên thuê chổ ở lãng mạn....nếu bạn muốn tư vấn j thì pm cho mình đi.mình sẽ chĩ bạn..mình làm biếng viết quá hihi...bạn nói cụ thể mình sẽ giup bn vui ,re ..hihi

Bạn thớt dự định cho chuyến đi thế nào ạ(thời gian,phương tiện,dịch vụ...)bạn nói chung chung thì khó mà tư vấn cho bạn được :)
Vui lòng để lại thông tin mà bạn cần tìm hiểu nhé ;)
WELCOME TO PHU QUOC (beer)

chào các bạn. Mình cũng đang có định hướng đi du lịch Phú Quốc như bản chủ title. M thì cũng 1m, muốn đi theo kiểu bụi 1 chút (không hoàn toàn là Phượt).
Nhu cầu của m là đi để biết, để thư giãn và suy nghĩ. Vậy nên về khoản ăn ở thì m chỉ cần 1 chỗ bình dân. Có giường ngủ nghỉ, ăn uống cũng bình dân. Có thể là vài ba bữa đặc sản cho biết.
Còn về Phương tiện đi lại thì m vẫn ưu tiên là đi máy báy nếu có đủ kinh phí.
Các bạn nào đã từng đi, có kinh nghiệm thì xin được chỉ bảo. Cảm ơn các bạn rất nhiều !!

chào các bạn. Mình cũng đang có định hướng đi du lịch Phú Quốc như bạn chủ title. M thì cũng 1m, muốn đi theo kiểu bụi 1 chút (không hoàn toàn là Phượt).
Nhu cầu của m là đi để biết, để thư giãn và suy nghĩ. Vậy nên về khoản ăn ở thì m chỉ cần 1 chỗ bình dân. Có giường ngủ nghỉ, ăn uống cũng bình dân. Có thể là vài ba bữa đặc sản cho biết.
Các bạn nào đã từng đi, có kinh nghiệm thì xin được chỉ bảo. Cảm ơn các bạn rất nhiều !!

Chào bạn, bên mình có 1 tour du lịch Phú Quốc cho bạn lựa chọn. Mình rất hay đi phượt, nhưng theo mình góp ý thì nên đi theo Tour đối với vợ chồng son thì hay hơn bạn ah. Nếu có thể, bạn cứ alo trực tiếp cho mình

chào các bạn. Mình cũng đang có định hướng đi du lịch Phú Quốc như bạn chủ title. M thì cũng 1m, muốn đi theo kiểu bụi 1 chút (không hoàn toàn là Phượt).

Bạn tham khảo theo link dưới đây thử nhé. Chúc bạn thiết kế một tour phù hợp với bạn. ;)
http://www.phuquocislandguide.com/top-10-best-budget-accommodations-on-phu-quoc-island/

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,883
190,246
Latest member
Rubyfruits
Back