Cung NGOÀI NƯỚC

Chú ý: KHÔNG POST THÔNG TIN CÁ NHÂN LÊN DIỄN ĐÀN ĐỂ TRÁNH BỊ LÀM PHIỀN!

QUY ĐỊNH, Tiêu đề phải có (NGÀY)/THÁNG/NĂM. Lưu ý khi lập nhóm đi Phượt

QUY ĐỊNH, Tiêu đề phải có (NGÀY)/THÁNG/NĂM. Lưu ý khi lập nhóm đi Phượt

Đề nghị tất cả các bạn tạo topic Tìm bạn đồng hành trong khu vực này cần theo yêu cầu sau:

- Trong tiêu đề topic...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi Tây Tạng T9-T10

Mình dự định đi Tây Tạng vào cuối T9 đầu T10.Dự kiến chuyến đi tầm 13-14 ngày chi phí dự kiến khoảng 35-40 triệu ( cty tour VN bán tour toàn trên 50 triệu). Lịch trình dự kiến:

Day 1:Tp. Hồ Chí...

[Chưa chốt đoàn] Tìm thêm bạn đi Bali - Nusa Penida - Lombok từ 28/8 đến 04/9/2022

Team mình tìm thêm bạn đi Bali - Nusa Penida - Lombok (Indonesia) từ 28/8 đến 04/9/2022, dự kiến di chuyển 90% bằng xe máy nhé. về lịch trình đang dự kiến 2 ngày đầu Nusa, 3 ngày Lombok và 2...

[Chưa chốt đoàn] Ai đi Mông cổ 26/8 - 4/9/22

Các bạn ơi, Mình dự định đi Mông cổ, đi đến phía bắc khu hồ Khuvsgul, thăm làng Tuần lộc. Thời gian đi trong đợt nghỉ lễ 2/9, bạn nào thích thì cùng đi nhé. Đi tour của Mông cổ, tối đa 5 người...

[Chưa chốt đoàn] Tour xe máy Pakistan

Mình đã chạy xe máy đất Mông Cổ, cảm giác rất yêu. Nay mình muốn chạy xe máy trên đất Pakistan - một thiên đường trên trái đất. Mình lập group xem có bạn nào cùng chung chí hướng không để a e chốt...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi Thổ Nhĩ Kỳ tháng 10/2022

Hi mọi người,

Mình có dự định đi Thổ Nhĩ Kỳ (Istanbul - Safranbolu - Cappadocia - Antalya - Pamukkale - Ephesus) khoảng 10 - 11 ngày vào tháng 10 năm nay. Đây là thời điểm mùa thu, thời tiết...

[Đã chốt đoàn] Leh Ladakh 22 - 31.07.2022

Chào mọi ng,

Mình dự định đi Ấn khu vực Leh Ladakh 22 - 31.07 (09 ngày), khởi hành từ SG. Đây là khoảng thời gian rất đep tại Ladakh khi tuyết đã tan hết, khí hậu ban ngày mát mẻ ~ 25C, tối mười...

[Chưa chốt đoàn] Du lịch Ấn Độ tự túc - Theo dấu chân Phật, thăm Tứ Động Tâm

Chào mọi người, sau bao ngày chờ đợi, hôm nay đọc được chính sách du lịch Ấn cho người chưa tiêm vaccine ( mình bị hạn chế về vấn đề này - thật tiếc) , có thấy Ấn Độ không yêu cầu về việc tiêm...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành

Mình có kế hoạch đi châu âu vào cuối tháng 8 đầu tháng 9
Cụ thể Hà Lan-Bỉ- Pháp- Thuỵ Sĩ
Có bạn muốn join cùng thì mình lập team đi chung cho vui ạ
Tiêu chí là vui vẻ thoải mái, budget tầm trung...

[Chưa chốt đoàn] Xuyên Asean bằng xe đạp.

Chào các Phượt thủ,
Sau đại dịch mọi thứ đều khó khăn: công việc, tiền bạc, sức khỏe... tuy đã rất cố gắng nhưng không thay đổi được gì. Vì vậy mình quyết định dành 12 tháng khó khăn này để trải...

[Đã chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi ladakh cuối tháng 9/2022

Mình và nhóm bạn dự định đi Ladakh cuối tháng 9 ,thời gian 22/9- 3/10 cho đầu sg , và 22/9 - 3/10 cho đầu hn, thời gian tầm 10-11 ngày , lịch trình dự kiến
  • Day 1: SG/ HN - dehi
  • Day 2...

Last edited:

[Chưa chốt đoàn] Chạy xe máy Pakistan 1/7/22 - 16/7/22

Mình lên lịch chạy xe máy Pakistan trong 16 ngày (Ngày 1 - 2 bay sang, nghỉ ngơi) ngày 15 free day và tối bay về VN. Sáng 16 sẽ tới VN. Kinh phí dự trù vào khoảng 2k/người (không bao gồm vé máy...

[Chưa chốt đoàn] Du lịch Peru

Anh chị nào muốn đi tham dự với tôi ở Peru từ 23/4 đến 12/5, Xin liên lạc với Lexuanhung@gmail.com

Đây là chương trình soạn thảo sơ khởi. Tôi nói được tiếng Spanish!

Apr. 23: Fly out from...

[Chưa chốt đoàn] Dubai 30/04/2022 05/05/2022

Chào các bạn!

Minh đinh đi Dubai tầm 6 ngày dip 30/04, thời gian đó chắc cũng chỉ đủ cưỡi ngựa xem hoa , nên cũng chỉ lên lịch trình vừa vặn cho khung thời gian này

Có bạn nào "máu" thăm quan xứ...

Attachments

196.5 KB · Views: 36

[Chưa chốt đoàn] CẦN TÌM BẠN NAM ĐI JORDAN VÀ ISRAEL 20.03 ĐẾN 2.4.2020

Mình đang có nhóm đi Jordan và Israel từ 20.03 đến 2.4.2020. Nhóm mình đã có 10 người, cần tìm thêm 3 bạn nam nữa để đi cùng nhóm.
Vui lòng inbox số ĐT 0903637161, gặp Dung để biết thêm chi tiết...

Tibet - Kailash tháng 9/2016

Hi mọi người,

Bọn mình đang có kế hoạch đi Tibet và trek kora Kailash trong tháng 9/2016. Dự kiến sẽ đi từ 4/9 - 18/9/2016 (15 ngày). Mấy hôm nay mình đã tham khảo lịch trình từ nhiều nguồn, xin...

[Chưa chốt đoàn] Phượt ô Tô Campuchia Tết 2020 (7 ngày từ mùng 2 tết) từ 26/01/2020 – 01/02/2020

Ngày 1: SG - SIEM REAP Khoảng 500km:
Thưởng ngoạn cảnh trên xe, thưởng thức đồ ăn địa phương dọc đường.

Ngày 2: SIEM REAP – Angkor
- Buổi sáng: Ăn sáng tại khách sạn, sau đó tham...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành Myanmar sau Tết (29/1-2/2)

Mình và em mình dự kiến đi Myanmar từ ngày 29/1 (5 Tết) - 2/2 (9 Tết)
Lịch trình dự kiến:
- 29/1: bay Hà Nội - Yangon chuyển 16h30 - 17h55
Nếu kịp thì bắt chuyến xe 20:00 đi Bagan luôn, còn...

[Chưa chốt đoàn] Lập team đi Nhật Bản

Mình muốn đi Nhật Bản dịp 30/4 1/5
Có AE nào muốn lập team đi chung ko ạ ?

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi cung bờ Tây Mỹ tết âm

Mình đag lên kế hoạch khám phá bờ tây Mỹ dịp tết âm lịch dự kiến từ 18.1-1.2.2019. Bạn nào có cùng dự định thì tham gia cho vui nhé. Thời gian có thể thay đổi phù hợp với thòi gian của mọi người.

[Chưa chốt đoàn] Trung Á - theo dấu con đường tơ lụa huyền thoại (T7-8/2020)

Hành trình kết hợp thăm các công trình kiến trúc tráng lệ, các di tích văn hóa lịch sử ngàn năm dọc con đường tơ lụa, trek bộ và trek bằng ngựa dọc các cung đường khung cảnh thiên nhiên tuyệt đẹp...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
47,770
184,436
Latest member
cameradahuaviecameradahua