What's new

Off chai Hà Nội

netwalker

Phượt gia
Lần trước không chạy ra Niaraga Falls thăm bạn SonTT được.

Mình ân hận quá cho nên mua vé về tận Hà Nội thăm bạn đây :)

Mình vừa về đến Hà Nội xong muốn yết kiến ra mắt các đại quan và các bạn nhà phượt ạ.

(beer)

Welcome bác Net về nhà, Các bác Off Hanoi thì Off ngay tối nay cho iem đến với, tối mai em lại vào Sài Gềnh rồi, gặp mặt đầu năm tý đi nhỉ :)

Tối nay được không bạn Net? Dưng tối nay thì không có bạn Són tý tẹo ở Hà nội. Bạn ấy đang trên rừng. Hay tối nay off với bạn moon, tuần sau lại off tiếp lo gì nhể?

Mà bạn thiêng vãi, mình vừa nhắc hỏi bạn Già về bạn sáng nay xong.

Tối nay luôn và tuần sau lại tiếp :) Thời điểm nào cũng tốt hết vì mình về có việc đã giải quyết xong xuôi thuận lợi cho nên tối nay luôn được. Các bạn là thổ công các bạn tư vấn cho mình địa điểm đi. Thời gian nào tốt nhất cho mọi người là được, mình lúc nào cũng OK

bác Net cho e hỏi thăm cái, em đặt 1 vé HCM đi Darwin, 1 vé từ Darwin đi Sydney. Vậy em đến Darwin, check out rồi lại chạy vào cửa nội điạ check in lại hả bác, có cách nào khỏi cần phải khiên hàng hoá mà đồ mình mang tự động nó chuyển sang chuyến Darwin đi sydney kô bác nhỉ( mà kô mất phí)

tks bác

Nếu mua vé rời thì về nguyên tắc không làm được điều đó.

Nếu nhân viên làm thủ tục ở sân bay HCM có thể access được code thì họ chuyển thẳng hộ cho được nếu không thì phải check in sớm trước ở Darwin để gửi đồ rồi sau đó chạy đi chơi rồi mới chạy về vào phòng cách ly

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back