What's new

Bản đồ chi tiết 64 tỉnh thành phố trong cả nước

DHD

Phượt thủ
Cần hỏi: chỗ bán bản đồ "văn hóa và du lịch Đông Bắc" của nhà xuất bản Bản đồ

Mình đi tìm khá nhiều nhà sách rồi nhưng chỉ tìm được bản đồ Tây Bắc tỉ lệ 1:400.000, bản đồ Đông Bắc thì không thấy mặc dù xuất bản cùng với bản đồ Tây bắc.
Bạn nào biết chỗ bán tại Hà Nội thì chỉ giùm mình.
Cảm ơn nhiều!

P.S. do chưa đủ bài viết để đăng trong mục mua mua bán bán nên đành đăng lên đây, mong anh em thông cảm.

Tờ mình kiếm được là bản đồ văn hóa du lịch Đông Bắc. Một mặt là bản đồ, một mặt bên là giới thiệu các di tích, thắng cảnh :(

Mình đi tìm khá nhiều nhà sách rồi nhưng chỉ tìm được bản đồ Tây Bắc tỉ lệ 1:400.000, bản đồ Đông Bắc thì không thấy mặc dù xuất bản cùng với bản đồ Tây bắc.
Bạn nào biết chỗ bán tại Hà Nội thì chỉ giùm mình.
Cảm ơn nhiều!

P.S. do chưa đủ bài viết để đăng trong mục mua mua bán bán nên đành đăng lên đây, mong anh em thông cảm.

Ở Hiệu sách Ngoại Văn (Tràng Tiền), đối diện với Kính mắt 48 Tràng Tiền ấy, có bản bản đồ Hà Nội và vùng du lịch Đông Bắc, tương tự tờ bản đồ Tây Bắc. Tỉ lệ 1:200 000

Ngay ngã 3 phố Lê Trực cắt với ĐInh Tiên Hoàng có cái quầy bé xíu bán các loại bản đồ có đấy, hồi xưa còn mua đc cả bản đồ quân sự ở đó nữa.

Bản đồ quan trọng thật mai cũng phải đi lùng mua mấy cái mới được,muốn khám phá hết cái chữ S mà mừ tịt đường.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back