What's new

Hà Nội_Bản Giốc_Lạng Sơn_Hà Nội(30/6 - 1,2/7)

Status
Not open for further replies.
Event của tháng 6 đã kín,tớ phải đi chuyến này gấp vì sợ mùa bão nước lại đục ngầu không làm ăn gì đc.Ai có nhã hứng thì đi cùng bọn tớ nhé.Lịch trình cụ thể như sau:
Ngày 1(30/6):380km
Hà Nội_Nội Bài_ Sóc Sơn_Thái Nguyên_Bắc Kạn_Đèo Giàng_Đèo Gió_Cao Bằng_Trường Hà(Pac Pó,Lê Nin)_Cao Bằng

Ngày 2(1/7):200km
CB_Quảng Uyên_Khe Liêu_Trùng Khánh_Bản Giốc_Lũng Pẩu_ Bản Xá_Đèo Keng Ka_Đèo Khau Mơn_Quảng Uyên

Ngày 3(2/7):285km
Quảng Uyên_Đèo Khau Chìa_Nà Rào_Đèo Bá Quảng_Đông KHÊ_Mường Kim_Đèo Lũng Phẩy_Thất Khê_Đèo Kéo Đẩy_Đèo Khách_Lạng Sơn_Bắc Giang_Hn

Tạm thời lịch đi là như vậy,thời gian ăn nghỉ,tập trung sẽ bàn cụ thể vào ngày off tới.
Kinh phí:dự trù khoảng 1m(xăng xe đổ chung,đồ dùng chung:ủng,găng tay,phản quang,cafe,hoa quả...:)
Yahoo:themannemchua
Tớ chỉ muốn đi và đc trải nghiệm thôi,nên đừng ai ném đá nhiều nhé,chưa đi thì phải đi nhiều,đi nhiều mới có nhiều kinh nghiệm,Ai có hứng thú thì tham gia,không thì góp ý cho tớ nhé,thanks các bác nhiều nhiều:L:L:L:L
Danh sách xế ôm dập dòm:
1.Anh Tuấn
2..Anh Sơn
3.Anh Minh
4.Ôm Vy
5.Ôm Lan

Last edited:
Re: Hà Nội_Bản Giốc_Lạng Sơn_Hà Nội(2-4/7)

Cho mình xin 1 vé Xế dập dòm với bạn nhé. Mình là Bờm sdt 0976118286 face là: Nghĩa Bờm

Chị ơi! em xin 1 suất ôm nếu hôm ấy ko thi cử gì thì em sẽ vác xác lên đg nhé!

Đi vào ngày thường hả bạn :D:D:D

Bác ơi sao k đi vào cuối tuần :| Đi vào ngày thường khó quá ...e xin 1 chân xế dập dòm vậy..

Xin loi moi ng nhe,lich di la 30/6---2/7.Minh up nham lich.hjhij;)
Dang onl bang dt nen khong sua dc topic,hjhj

Cảm phiền Mod/Admin nào đi ngang qua làm ơn edit lại giùm mình tiêu đề thành (30/6 - 1,2/7) nhé. Big thanks :)

Xin loi moi ng nhe,lich di la 30/6---2/7.Minh up nham lich.hjhij;)
Dang onl bang dt nen khong sua dc topic,hjhj

Thế là t7 CN t2 à bác ơi sao bác không chọn 29-30/6 1-7 , nó rơi vào t6 t7 CN thì đẹp hơn k nhỉ :|

Chau xin loi bac dantocgoc va toan the anh em nhe,lap hong chau phai onl bang dt,nen k the dung vietkey duoc,xin bac vo cung luong thu:((((((

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back