What's new

Rủ rê các anh chị Phượt của Cần Thơ tụ tập.

Có cơ hội mua vé giá rẻ đi Côn Đảo rồi , anh em ai tham gia cho mình biết nhé , dự kiến đi T6 20/7 , về CN 22/7 :D
Nhanh nhanh ..http://vasco.com.vn/Schedules/List ...(c)
Giá vé 500k + 50K VAT + 44K thuế sân bay = 594k x 2 chiều = 1.200.000 đ , Ngủ lều + chuồng bò ...:Dam
Đem theo 1tr nữa là ok
Hạn chót đăng ký : CN 10/6 ...
Ai đi CK vào TK mình 1.200.000 đ để mình mua vé : TK số 0111 000 32 3336 Trần Việt Hòa , Vietcombank Cần Thơ ( ck xong nhớ nhắn tin )
Nhanh nhé các bạn ,không thôi hết vé .....(NO)

HIc..hic.. kèo thơm quá mà chưa chủ động dc thời gian..buồn quá..(NO).....:((

Có cơ hội mua vé giá rẻ đi Côn Đảo rồi , anh em ai tham gia cho mình biết nhé , dự kiến đi T6 20/7 , về CN 22/7 :D
Nhanh nhanh ..http://vasco.com.vn/Schedules/List ...(c)
Giá vé 500k + 50K VAT + 44K thuế sân bay = 594k x 2 chiều = 1.200.000 đ , Ngủ lều + chuồng bò ...:Dam
Đem theo 1tr nữa là ok
Hạn chót đăng ký : CN 10/6 ...
Ai đi CK vào TK mình 1.200.000 đ để mình mua vé : TK số 0111 000 32 3336 Trần Việt Hòa , Vietcombank Cần Thơ ( ck xong nhớ nhắn tin )
Nhanh nhé các bạn ,không thôi hết vé .....(NO)

Quê ơi, có vẻ như thời gian đi trùng với Bù Gia Mập đấy anh ơi!
Em nghĩ rằng, em đang muốn bắt cá 2 tay anh ạ!? hehe
By the way, chừng nào đi mua đồ đạc, công cụ dụng cụ cho mấy đứa bé vậy anh!?!??! Em đang chờ đợi lắm đây!!!:))

dạ, em sẽ cố gắng... hờ hờ... mà... cho em đính chính tí, em là phi meo, not meo... hờ hờ

Cho chị xin lỗi nhe!!! Chị đã gọi nhầm meo và Phi-meo.
Bởi vì chị thường băn khoăn nhiều về điều này ở anh Quê và anh Bồng,(NT) nên đã làm phiền đến em 1 tí.

Xin lỗi nhe cưng, hẹn gặp cưng 1 ngày gần!!!! ^0^

Cho chị xin lỗi nhe!!! Chị đã gọi nhầm meo và Phi-meo.
Bởi vì chị thường băn khoăn nhiều về điều này ở anh Quê và anh Bồng,(NT) nên đã làm phiền đến em 1 tí.

Xin lỗi nhe cưng, hẹn gặp cưng 1 ngày gần!!!! ^0^
có chắc chắn là lớn hơn ngta chưa,,,ko kẻo nhầm lần nữa o'..keke

Phượt mini Tháng 6:
8h sáng, Chủ nhật 10-6, tập trung tại Công A - Trường Đại học Cần Thơ
-Thăm và tặng quà cho trẻ em chùa Long An ở Cái Răng (trích từ Quỹ Thiện Nguyện và cá nhân tự nguyện đóng góp );
-Giao lưu tại Dàn Gừa và lòng vòng Lộ Vòng Cung, nhà cổ Bình Thủy...

Danh sách góp Quỹ Thiện Nguyện: :L

1.Lãng 100k
2.Conlele 200k
3.Kieubsg 100k
4.Phiêu 100k
5.Hill B Bee 100k

Mà cho em hỏi có cần gom đồ chơi hay quần áo tặng cho mấy bé ko ạ?
Nếu có được quần áo và đồ chơi cho trẻ từ 1 tuổi trở lên thì rất hợp với chuyến đi này, bạn H.B.Bee! Xin cảm ơn bạn trước!

@Khuc Thuy Du: dạ ko có gì đâu chị, hehe,

Mà giả sử em ko tranh thủ dc thời gian để đi dc thì đưa tiền thế nào ạ >"<
Với lại em ko chắc là em có gom dc quần áo với đồ chơi hay ko, vì mấy hôm nay vác xe chạy vòng vòng hỏi thì chẳng nhà nào có cả mà nếu có thì cũng đã cũ và ko dùng dc nữa >"<

Phượt mini Tháng 6:
8h sáng, Chủ nhật 10-6, tập trung tại Công A - Trường Đại học Cần Thơ
-Thăm và tặng quà cho trẻ em chùa Long An ở Cái Răng (trích từ Quỹ Thiện Nguyện và cá nhân tự nguyện đóng góp );
-Giao lưu tại Dàn Gừa và lòng vòng Lộ Vòng Cung, nhà cổ Bình Thủy...

Danh sách góp Quỹ Thiện Nguyện: :L

1.Lãng 100k
2.Conlele 200k
3.Kieubsg 100k
4.Phiêu 100k
5.Hill B Bee 100k

Nếu có được quần áo và đồ chơi cho trẻ từ 1 tuổi trở lên thì rất hợp với chuyến đi này, bạn H.B.Bee! Xin cảm ơn bạn trước!

6&7 . Mio và Lê Minh Hạ : góp tiền boa (46,4k x 2 ) = 93k sau chuyến Nam Du vào quỹ thiện nguyện nữa nè

Tiếp tục cám ơn 2 anh chị ợ

==>> 8. Thị Dép: 100k. (Dép nó mượn tiền em đó mọi người). ^^

sẵn cho a mượn 100k luôn nha( tết Congo trả cho)..cám ơn trước.
@KhoaiLangThang: qua tháng 07 mới quyết định dc hok anh--bây giờ chưa quyết định dc?!còn bây giờ đặt vé nếu ko đi đúng ngày thì có sao hok a?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back