What's new

[Hỏi đáp] Bản đồ du lịch Thượng Hải - Tô Châu - Hàng Châu

desong91

Phượt thủ
Em đang dự định làm một chuyến du lịch bụi sang Thượng Hải - Tô Châu - Hàng Châu. Bác nào có bản đồ của các địa điểm trên cho em mượn dùng vài hôm có với :L

Bạn ơi, bản đồ giấy thì mình ko có, nhưng mình có bản đồ của Shanghai, Suzhou và Hangzhou cắt từ Lonely Planet mới nhất đây. Hy vọng có thể giúp được bạn ít nhiều.

1. Shanghai

2. Shanghai oldtown

3. Suzhou

4. Hangzhou

mình sống ở hongkong và china và dùng iphone, đối với những iphone đã jaibreak rồi thì có thể cài phần mềm GPS careland phiên bản crack này rồi down bản đồ xịn về đồng bộ hóa với phần mềm dẫn đường bằng itune, phiên bản 8.3 (phiên bản mới nhất mùa hè năm 2012) đã cập nhật các tuyến đường mới nhất toàn bộ trên lãnh thổ china nói chung. Nếu các bạn đi chơi ở vùng Giang Nam này thì chỉ cần down phần bản đồ huazhong (华中)nghĩa là miền trung Trung Quốc là đủ. Đây là một phần mềm dẫn đường tuyệt vời, hiển thị 3D ở nhiều thành phố lớn của Trung quốc và hiện nay đã có chức năng tìm đường bằng giọng nói...Nếu bạn nào cần tư vấn kỹ hơn về vấn đề này thì mình có thể giúp, kể cả là cài đặt và đồng bộ giúp bản đồ trước khi đi Tô Hàng
đây là link down phần mềm GPS careland phiên bản 8.3 dành cho iphone
còn đây là link down hần mềm GPS cảeland V8.3 (khi down về chỉ cần chỉ vào chữ ipa là ok

còn đây là link down bản đồ full hoặc từng vùng của china

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,675
190,158
Latest member
ngoisaotravel
Back