What's new

[Đã chốt đoàn] Bidoup - 18,19,20/11 - Nữ - 1500k

Nhóm mình gồm 15 bạn, có 13 bạn nữ chuẩn bị đi Bidoup ngày 18,19,20/11 này. Thuê xe 29 chỗ nguyên chuyến nên còn trống nhiều chỗ quá, mình tuyển thêm vài bạn cùng leo cho vui. Chỉ tuyển nữ :)

Plan :
- Tối 18/11, thứ 6: 7h30 tối xe đón nhóm tại cổng KDL Văn Thánh, đường Điện Biên Phủ. Di chuyển Sg - chợ Đà lạt - Klong KLanh.
- 19/11 - 20/11 : trek đỉnh Bidoup theo hướng Trạm Bidoup - ngủ đêm trại 1900m - đỉnh - trạm Klong KLanh. Xe đón nhóm ở trạm Klong Klanh, về Đà lạt tắm nước nóng, đi ăn lẩu rồi về Sài Gòn. 4h sáng thứ hai về tới Sài Gòn.

Chi phí : 1500k.

Nhóm chủ yếu là nữ, nhân viên văn phòng nên plan leo nhẹ nhàng, hưởng thụ, ngắm cảnh ^^

Nhận gạch ở đây tới thứ hai mình chốt.

Mình tìm thêm 1-2 bạn nữ, plan này nhẹ, phù hợp nữ sức khoẻ trung bình, nhưng mình yêu cầu bạn đồng hành phải hoà đồng, vui vẻ, có trách nhiệm với bản thân. Xe trống chỗ nhiều nên tìm thêm bạn đi cùng cho đỡ phí tài nguyên thôi, căn bản nhóm mình đã chuẩn bị xong, chỉ còn chờ ngày khởi hành.
Ps : các bạn nam lạ, chưa đi với mình lần nào đừng ghẹo đòn, đừng quăng gạch vô, mắc công mình liệng trả lại, k vui.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,652
190,156
Latest member
phathaioqan1
Back