What's new

[Hỏi đáp] Chặng Đà Nẵng - Bờ Y - Buôn Ma Thuột - Khánh Hòa

Em cũng đang dự tính làm chuyến độc hành 4 đến 5 ngày về Tây Nguyên theo đường Hồ Chí Minh,đi tới đâu thì đi,hết thời gian thì quay về ,nên không đu theo bác được.

Vả lại cũng chưa biết ngày nào xuất phát,đi 1 mình nên lúc nào sắp xếp được thì đi thôi.

Lúc đó nếu mà có duyên gặp nhau thì anh em cụng vài phát dọc đường gió bụi nhỉ?

Nhóm bác đi toàn CD125 ,và bác cưỡi con Vigro 250 thì em sẽ nhận ra ngay thôi:D

À ở Đà Nẵng em thấy nhà sách ở góc đường Yên Bái với Hùng Vương có bán nhiều bản đồ.

Mấy lần em mua bản đồ đều vô đó,ngay cửa ra vào bác đi thẳng qua hết mấy giá sách tới trước tầm gương thật to là đến chỗ để bản đồ,toàn để dưới đất phải bò toài ra mà chọn lựa.

Năm ngoái em mua quyển bản đồ đường bộ hết 180.000₫ cô bé tính tiền còn bảo,chú mua mấy cái quyển vớ vẩn này làm gì cho rách việc:D

À ở Đà Nẵng em thấy nhà sách ở góc đường Yên Bái với Hùng Vương có bán nhiều bản đồ.

Mấy lần em mua bản đồ đều vô đó,ngay cửa ra vào bác đi thẳng qua hết mấy giá sách tới trước tầm gương thật to là đến chỗ để bản đồ,toàn để dưới đất phải bò toài ra mà chọn lựa.

Năm ngoái em mua quyển bản đồ đường bộ hết 180.000₫ cô bé tính tiền còn bảo,chú mua mấy cái quyển vớ vẩn này làm gì cho rách việc:D

B=))ác này nói vui ghê

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,577
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back