What's new

Có 3 triệu nên đi Nam Du hay Phan Thiết?

Đi Nam Du chỉ thích hợp với người lớn ,tối không có gì chơi ! Phan Thiết là nơi cả nhà đi du lịch tốt hơn !

Con quyết định đi Phan Thiết rồi chú,mà Phan Thiết có đặc sản gì không chú? Lâu lắm rồi mới đi du lịch,con háo hức lắm chú ơi,theo chú bãi biển ở Phan Thiết có sánh được với Nam Du và Phú Quốc không?

Biển Nam Du so với biễn Bình Thuận là muỗi nhé bạn. Ráng sắp sếp dẫn vợ con đi 1 chuyến đi bác không tội nghiệp vợ con bác quá.

Biển Nam Du so với biễn Bình Thuận là muỗi nhé bạn. Ráng sắp sếp dẫn vợ con đi 1 chuyến đi bác không tội nghiệp vợ con bác quá.

Bạn đi Nam Du rồi à,nghe nói Nam Du đẹp lắm,chụp ảnh trên ngọn hải đăng Nam DU đúng đ5p quá bạn ạ,không biết Phan Thiết có chỗ nào như thế không? Nghe nói có hải đăng gì đó ngoài đảo phải không? Mà du lịch tiết kiệm thì có nên đi Tà Cú không bạn? Cáp treo mà 90k 1 người nghe thấy thốn thốn thế nào ấy,vợ mình àm thấy tượng phật nằm lớn nhất VN chắc khoái lắm

Edit: Hầu như chắc chắn là 15 tết là mình đưa vợ đi rồi bạn

Bạn đi Nam Du rồi à,nghe nói Nam Du đẹp lắm,chụp ảnh trên ngọn hải đăng Nam DU đúng đ5p quá bạn ạ,không biết Phan Thiết có chỗ nào như thế không? Nghe nói có hải đăng gì đó ngoài đảo phải không? Mà du lịch tiết kiệm thì có nên đi Tà Cú không bạn? Cáp treo mà 90k 1 người nghe thấy thốn thốn thế nào ấy,vợ mình àm thấy tượng phật nằm lớn nhất VN chắc khoái lắm

Edit: Hầu như chắc chắn là 15 tết là mình đưa vợ đi rồi bạn

Cố gắng lên ,đưa vợ con đi ! rất ủng hộ ,từ đây đến ngày đi cố gắng để dành thêm "LÚA" ! chúc cả nhà mình có một chuyến đi thật vui vẻ !

Cố gắng lên ,đưa vợ con đi ! rất ủng hộ ,từ đây đến ngày đi cố gắng để dành thêm "LÚA" ! chúc cả nhà mình có một chuyến đi thật vui vẻ !

Dạ chắc trong tết con kiếm thêm 500.000 là kịch kim chú ơi!:( phận nhà nghèo sao khổ quá chú,người ta thì du lịch ào ào.còn con 6 năm nay chưa đi đâu cả,con vợ còn thảm hơn chưa biết mùi du lịch là gì,thương nó quá chú ơi:(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,579
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back