What's new

[Hỏi đáp] Đi Cực Tây A Pa Chải!

Re: Xin kinh nghiệm chinh phục cực Tây Apachai toàn bộ bằng xe máy từ HN.

Mình cũng có dự định lên apchai từ 25-27 này . Vì ko có time nên mình bay lên và thuê xe máy. Hỏi mn ko ai chỉ giúp số đt thuê xe ở điện biên cả ! Chán :3

Re: Xin tư vấn thông tin, kinh nghiệm đi Cực Tây A Pa Chải!

Bác chủ topic cho mình hỏi bác đã đi được chưa. Tôi thấy bác hỏi năm 2015 lịch đi vào tháng 9, nhưng cuối topic cũng chưa thấy cái kết ra sao. Tôi cũng muốn tìm hiểu thông tin về cung phượt A Pa Chải và dự kiến tháng 9/2016 tới sẽ làm một chuyến. Ko biết diễn đàn có bác nào đi thời điểm gần đây nhất ko xin chỉ giáo chút kinh nghiệm cái. Diễn đàn thấy nhiều bài viết về A Pa Chải nhưng cũ quá rồi :(

Chinh phục cực tây

- Các bạn cho mình hỏi hiện giờ có muốn lên cực tây có được không,có bị cấm không.
- Nếu không cấm thì sắp tới có đoàn nào lên đó không,cho mình xin thông tin để mình tham gia với
Thanks all

Re: Chinh phục cực tây

giờ 4rum loãng quá, chả có mấy ai tham gia hay sao ấy, hỏi mà chả thấy ai trả lời bác ak

Các bác cho em xin kinh nghiệm đi cực tây với

Vài ngày tới em đi A pa Chải, chủ yếu là ăn bụi ngủ lều, các bác cho em xin kinh nghiệm đi cực tây với, tiện thể em hỏi cung đường từ mường Nhé lên Lai Châu, sang Sapa, Lên Y Tý, về Mù Căng Chải có đoạn nào khó đi cần chú ý không để em tránh. Em xin cảm ơn các bác

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,601
190,146
Latest member
sportifiles
Back