What's new

[Đã đi] Đi vườn quốc gia Ramsar Giao Thủy ngày 05/05 ->06/05

Status
Not open for further replies.
Lịch cụ thể như sau :

Sáng thứ 7 ngày 05/05 mọi người tập trung lúc 10h sáng tại tp. Nam Định, PS: đối với những ôm mà xế ở Hải Phòng sang thì chịu khó bắt xe về tp. Nam Định, ae sẽ ra tận bến xe đón (mình không nhớ rõ xe gì, hình như là xe Đò Quan ?) em Hạnh dẫn đi ăn trưa và giới thiệu thành phố, sau đó đi xe về nhà Đam, khoảng 4h30 từ nhà Đam đi bãi tắm Quất Lâm chơi hoặc ra bãi tắm tiên (thông báo là toàn tiên ông thôi :), tối vòng về nhà Giao Xuân ăn cơm và ngủ tại đó, tối ra bờ đê hát giao duyên và nghe sóng vỗ :).

Đối với những xế và ôm đi về vào buổi chiều, thì hẹn nhau 4h15 tại nhà Đam (Giao Xuân, Giao Thủy) hoặc là đón đoàn từ tp Nam Định cùng về

Sáng chủ nhật, dậy ăn sáng, xuất phát lúc 8h, ăn trưa đồ mang theo, chiều về khoảng lúc 4h chiều hoặc muộn hơn tẹo :) (lịch cụ thể e Tuyến sẽ thông báo sau)

Mọi người vào chốt thời gian về hộ mình cái

Về buổi sáng thứ 7 đã có những thành viên sau :

- Hải Phòng 4 người, 3 xế, thừa 2 xế
- Thái Bình (Nhung và Bình)
- Hà Nội : xế : Tiên, Tùng em,
ôm : c Dương, Liên, Nga,
Về buổi chiều thứ 7 : xế Thùy,
ôm Nhung, Hoa

@ Chị Thùy : Xin lỗi chị vì em không để ý topic này, chị có thể thuê khách sạn Cồn Nhất ở gần trung tâm huyện Giao Thủy, chị hỏi ai cũng biết, hoặc là Khách Sạn Sông Ninh ngay cạnh khu lương thực cũ ạ, còn nếu chị đi ra bãi tắm Quất Lâm thì có rất nhiều nhà nghỉ sang trọng, sạch sẽ và giá cả phải chăng để chị lựa chọn ạ

Đội này không thấy tuyển quân nhỉ, em định tháng cuối 6 hô hào anh em đi Xuân Thủy.
Phươter nam định mà không nghe ngóng được vụ này, tiếc quá. Các bác nhớ share kinh nghiệm sau chuyến đi, giữa mùa hè em sẽ tới.
Sao ko biết vụ này nhỉ? Sơn Trần sắp xếp cuối tháng 6 thiệt đó à? :Dam

Trong tuần này 17 - 21/6 tôi sẽ xuống VQG Ramsar Ba Lạt ở một đêm, có bạn nào muốn đi cùng thì PM nhé. Tôi đang ở Tiền HảI

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,576
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back