What's new

Gấp gấp! Tuyển thêm 1 xế đi HG - HN 30/4

Status
Not open for further replies.
Gấp gấp! Tuyển thêm 1 xế cho ôm xinh tươi đi HG - HN 30/4

Vì có sự thay đổi đột xuất nên nhóm mình đag bị thiếu 1 xế, bạn nào có quan tâm thì pm tớ trong ngày hôm nay nhé: Hương - 0944.-031.131 hoặc Yahoo: thuhuong_1402. Vì đợt này nhiều đoàn đi HG nên chúng mình đi ngược so với các đoàn khác vừa đỡ đông, vừa mới lạ ^^

Lịch trình nhé:

Lịch trình: HN – Bắc Kạn – Mèo Vạc – Đồng Văn – Yên Minh - Quản Bạ - HN

Thời gian: 4.5 ngày, từ thứ 5 (28/4) (5h pm xuất phát từ Nhà hát lớn) - Thứ 2 (2/5)

Cụ thể:

Ngày 0 : 5h chiều thứ 5 (28/4) tập trung. 5h30 xuất phát từ Nhà Hát Lớn - Thái Nguyên (ăn tối) - 11h tối nghỉ Bắc Kạn.

Ngày 1 : Thứ 6 (29/4) Bắc Kạn - Nà Phặc - Hà Hiệu - Bảo Lạc (ăn trưa) - Mèo Vạc (nghỉ tối)

Ngày 2: Thứ 7 (30/4) Mèo Vạc - Sơn Vĩ (ăn trưa) - Mã Pí Lèng (cà phê) - Đồng Văn (Đặt ăn nghỉ) - đi Lũng Cú về ăn là xinh. Tối cafe Phố cổ, làm giầu nơi địa đầu tổ quốc.

(Các bạn nhớ mặc áo đỏ sao vàng chào mừng ngày Giải Phóng Miền Nam nhé)

Ngày 3: CN (1/5) Chơi chợ Đồng Văn - nhà Vương - Sủng Là (nhớ dừng lại ở đây vì đẹp) - Phó Bảng (ăn trưa) - Phố Cáo - Yên Minh - Quản Bạ

Ngày 4: Thứ 2 (2/5) Quản Bạ - HN (Oánh chén chia tay)

Lịch trình có thể co giãn tùy thuộc vào tình hình thực tế trong chuyến đi. (Tiêu chí: nhẹ nhàng, thong dong, ngắm cảnh, chụp ảnh, làm thơ..............=))))

Dự trù: tầm 800 - 1tr nhé ^^

Chúc mọi ng có kì ngỉ lễ vui vẻ!

Last edited:
Dream chiến đi tốt anh ạ , trc khi đi anh bảo dưỡng cho e nó 1 tí là Ok ^^ ! ôi ôi , mềnh cực kì nhớ Hà Giang , nhưng vụ 30/4 này đông đoàn đi quá nên ko thjck , nhà mình đi cung khác , nhưng mà vẫn cử mê đắm Hà giang . Sau chuyến đi này , Hà giang sẽ có thêm fan mới , đó là nhà Soicon : P : P

Ps ; Anh dream chiến join đi anh , ko đi quả này hơi phí ,có Chợ tình Khâu vai nữa , Xế nào đang thơ thẩn thì mau mau vào lấp lấy suất cuối ko hết bây giờ , up up hộ chủ thớt : X

Hóng hớt, ăn chộm copy cái lịch trình ngược của nhà mình để sau đợt 1/5 mình mới đi

Ps ; Anh dream chiến join đi anh , ko đi quả này hơi phí ,có Chợ tình Khâu vai nữa , Xế nào đang thơ thẩn thì mau mau vào lấp lấy suất cuối ko hết bây giờ , up up hộ chủ thớt : X

Thaks bạn nhoaaaa ^^.

Tiếp tục tìm xế nhé :((

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,642
190,155
Latest member
danhtuliem