What's new

Gấp - Tìm bạn đồng hành đi Quan Lạn cuối tuần này.

Status
Not open for further replies.
Tình hình là em đã post thông tin vào chủ đề "Thông Tin Quan Lạn" của Box " Thân Thương Miền Bắc" nhưng chưa có ai đi em xin phép post lại.

Hiện tại đoàn em có 9 người đi Quan Lạn cuối tuần này, đi từ 2h ngày thứ 6 và về Hà Nội vào tối chủ nhật giay cao nam ha noi. Bọn em đã đặt đủ phòng cho 12 người, mỗi phòng 4 người và cả vé đi tàu Cao Tốc nữa (12 vé).

Bọn em thuê xe đi từ Hà Nội xuống Vân Đồn, nghỉ 1 đêm ở Vân Đồn, sáng hôm sau 8h đi tàu Cao Tốc ra Quan Lạn (nghỉ tại khu Vân Hải Xanh). Chơi bời tại Quan Lạn đến chiều chủ nhật 2h15 đón tàu về Vân Đồn và đi xe về Hà Nội.

Tổng chi phí là 1.075.000/1 người (Bao gồm tiền thuê xe 16 chỗ, tiền Phòng và tiền ăn tại Vân Đồn, tiền tàu cao tốc, tiền phòng và tiền ăn tại Quan Lạn và bao gồm cả tiền mua đồ nước uống...).

Có ai chắc chắn đi Quan Lạn cuối tuần này liên lạc với em: Em tên Kiên (0982.961022).

Rất mong được đi cùng anh em Phượt.

Last edited by a moderator:
chán thế, cuối tuần này thì mình k đi được rồi :((
chúc mọi ng đi chơi vui vẻ nha!
còn mình thì.... :((

UI! Tiếc quá! E ko bít cái này sớm nên cuối tuần này e đi Thanh Hóa mất rồi còn đâu. Dịp khác vậy.
Quan Lạn! Ước mơ của em!

tiếc quá e cũng muốn đi nhưng chẹp chẹp em ko bận nhưng dạo này kinh tế lạm phap quá hic

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back