What's new

Gấu nhà chi li tiết kiệm quá thì phải làm sao mới chịu đi phượt cùng mình đây :((

Re: Gấu nhà chi li tiết kiệm quá thì phải làm sao mới chịu đi phượt cùng mình đây :((

Đúng rồi đó bác chủ thớt, bác vào mấy trang dạng tổng hợp vé như bác haianh1235 gì ở trên bảo ấy, tha hồ cho bác chọn. Thấy cũng dễ sử dụng. Ban đầu chắc chưa săn được vé rẻ ngay đâu, nhưng mà săn được vé vừa túi tiền là đã tốt lắm rồi. Từ từ sẽ quen :))

Re: Gấu nhà chi li tiết kiệm quá thì phải làm sao mới chịu đi phượt cùng mình đây :((

Chưa đi đâu mà đã ngại đủ điều rùi, chưa kể 1 em gấu siêu tiết kiệm nữa thì ...
Mình nghĩ kể cả có đi dc có khi lại cãi nhau trên dg` thui =))) (vì đã đi phượt kiểu gì cũng sẽ phát sinh thêm chi phí, chưa kể đôi khi phải thoải mái với chính mình, cả năm có mấy chuyến đâu)
Cho nên, cao kiến của mình là : BỎ GẤU
Haha

Mình nghĩ kể cả có đi dc có khi lại cãi nhau trên dg` thui =))) (vì đã đi phượt kiểu gì cũng sẽ phát sinh thêm chi phí, chưa kể đôi khi phải thoải mái với chính mình, cả năm có mấy chuyến đâu)
Haha
Xúi người ta làm gì cũng được, sao xúi người ta bỏ gấu chứ bác. Đốt nhà thế là cùng nhá! =)))

Haha

trời ơi sao bác xúi dại tớ thế bác :(

Đúng rồi đó bác chủ thớt, bác vào mấy trang dạng tổng hợp vé như bác haianh1235 gì ở trên bảo ấy, tha hồ cho bác chọn. Thấy cũng dễ sử dụng. Ban đầu chắc chưa săn được vé rẻ ngay đâu, nhưng mà săn được vé vừa túi tiền là đã tốt lắm rồi. Từ từ sẽ quen :))

đó giờ em chưa đi máy bay bao giờ bác ơi :( với cả ai cũng muốn đi rẻ cho tiết kiệm thì vé rẻ đâu ra mà dư cho mình :( đợi đến bao giờ mới có vé để đi :(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back