What's new

Jakarta-Kuala lumpur tháng 01/2011

Status
Not open for further replies.
Các Pác ơi, tình hình là em...nhỡ. Năm nay em nhỡ đến mấy phát rồi, toàn ham vật chất nên đã sa ngã book
vé hơi re rẻ đi chơi. Bây giờ có vé rồi, nên lên mạng rao tìm bạn thế này đây.

Vé của em:
9/1: SG-JAK
13/1:JAK-KL
15/1: KL-HN

Em book của Airasia, cũng không rẻ lắm (256 USD). Em sẽ hỏi thông tin tiếp chặng JAK-Bali xem thế nào.

Có Pác nào muốn nhỡ cùng em không? Pác nào ở SG có thể là KL-SG cũng được

Tiền bạc em không dám dự trù trước đâu, vì em thấy chẳng bao giờ chính xác cả, bao giở cũng rẻ hơn dự trù
vì em ăn ở phúc hậu, có nhiều người giúp, he he he. Sở dĩ em lại vác ba lô lang thang là do em tiết kiệm
được ối tiền chênh lệch giữa dự trù và thực tế trong hai đợt Myanmar và Shangri La vừa rồi đấy.

Hi bạn, mình đã đi Indonesia Jakarta và Bali cuối năm rồi, đầu năm tới lại định làm 1 phát Yojakarta nữa

Vé của mình là
7/1: SGN-CGK(Jakarta)
9/1 (sáng sớm): CGK- YOG (Yojarkata)
11/1: YOG-KUL-SGN
nếu bạn đặt vé ngày 9/1 thì snag đến nơi đã rang sáng ngày 10/1 nên bạn chỉ có hơn 3 ngày vỏn vẹn ở indonesia. Mình nghĩ là bạn không kịp đi Bali đâu. Bali là 1 đảo khác ở xa Jakarta, vé về của bạn lại là tư jakrta thì mua khứ hồi CGK-Bali hơi đắt đấy. Jakarta thì chẳng có gì, đi 1 ngày là hết. Nếu bạn muốn thì join với minh đi Yojakarta từ ngày 9/1 đến sáng ngày 11/1 bay về lại jakarta. Yojakarta (còn có tên Yogiakarta có khu đền Borobudu vĩ đại và cổ xem ngang tầm với Angkor của campuchia.
Có gì cho tớ số đt sẽ nói chuyện cụ thể hơn.

Hi bạn, mình đã đi Indonesia Jakarta và Bali cuối năm rồi, đầu năm tới lại định làm 1 phát Yojakarta nữa

Vé của mình là
7/1: SGN-CGK(Jakarta)
9/1 (sáng sớm): CGK- YOG (Yojarkata)
11/1: YOG-KUL-SGN
nếu bạn đặt vé ngày 9/1 thì snag đến nơi đã rang sáng ngày 10/1 nên bạn chỉ có hơn 3 ngày vỏn vẹn ở indonesia. Mình nghĩ là bạn không kịp đi Bali đâu. Bali là 1 đảo khác ở xa Jakarta, vé về của bạn lại là tư jakrta thì mua khứ hồi CGK-Bali hơi đắt đấy. Jakarta thì chẳng có gì, đi 1 ngày là hết. Nếu bạn muốn thì join với minh đi Yojakarta từ ngày 9/1 đến sáng ngày 11/1 bay về lại jakarta. Yojakarta (còn có tên Yogiakarta có khu đền Borobudu vĩ đại và cổ xem ngang tầm với Angkor của campuchia.
Có gì cho tớ số đt sẽ nói chuyện cụ thể hơn.

bạn ơi bạn đặt vé theo hãng nào vậy? thời gian ra sao, giá cả thế nào? để mình tham khảo book vé giống bạn luôn.
Nếu được cho mình đi theo với nghen.

bạn ơi bạn đặt vé theo hãng nào vậy? thời gian ra sao, giá cả thế nào? để mình tham khảo book vé giống bạn luôn.
Nếu được cho mình đi theo với nghen.

Tất cả với Air Asia. Giờ vé SGN-CGK đắt rồi, bạn có thể bay vòng qua SIN hay KUL rồi SIN-JOG hay KUL-JOG.

Mình chuẩn bị đi Jakarta vào ngày 6 tháng 10 và về lại chiều ngày 10 tháng 10, mình chưa biết nên đi những đâu và ở ks nào, mình muốn đi sao tiết kiệm và giá cả chấp nhận được. Nhà mình đi 6 người 4 lớn, 2 bé trên 8 tuổi, các bác có thể tư vấn cho mình nên đi đâu không? Thanks các bác nhiều

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back