What's new

Lại tìm bạn để Phượt nào

Status
Not open for further replies.
http://muare.vn/offline-act/3456030

từ dầu năm đến h chưa làm chuyến nào xa xa . mấy hôm trước lang thang gặp topic trên, máu phượt lại trỗi dậy . nhưng doàn đả đủ đôi đủ cặp 5 trai 5 gái thì phải . nếu em đi thêm là lẻ ( lẻ cũng đi ) nên h em muốn tìm một bạn đồng hành , yêu cầu là nữ được yêu tiên có hộ chiếu ( cái này khoai phết ) vì khong phải ai cũng có ngay . về kinh phí thì không phải lo vì đã có vương quốc cambuchia tài chợ rồi . xe cộ , máy móc đồ đạc thì em đủ cả về khoản an ninh thì em nghĩ là yên tâm vì cũng là thanh viên cũng lâu lâu rồi cũng có nhiều chuyên đi rồi . mọi người có thể kiểm tra bằng cách seach các topic em đã lập . quan tâm PM cho em hoặc nhắn tin em điện lại cho na

098.5708668, cứ gọi là chí phèo cho thân mật na.

nếu ai lo về vấn đề an ninh thì vao đây hoặc vào đây để tìm hiểu thông tin về mềnh

đây là chuyến đi trước của mình . mời các bạn lại vào đây để xem

http://muare.vn/offline-act/3485741

hi
mình đăng ký vơí nhé( đã có hộ chiêú)
nhưng lịch trình thế nào vâỵ bạn?

Bạn chủ topic lưu ý mấy điểm nhé !!
1. Không dẫn link chung chung như trên. Bạn CẦN đưa ra lịch trình cụ thể (sơ lược) để các thành viên khác nắm được thông tin cơ bản nhất và hình dung về chuyến đi.
2. Bạn PHẢI viết đúng Chính tả và Ngữ pháp tiếng Việt như : Viết hoa đầu câu, sau dấu chấm, tên riêng/địa danh/sự kiện...

Bạn NÊN tham khảo các Quy định của riêng từng box trước khi mở topic hoặc trả lời bài viết liên quan trên Diễn đàn.

Đề nghị bạn bổ sung các thông tin cần thiết và chỉnh sửa theo nhắc nhở trên đây trong 24h tới.
Hoặc mình sẽ xử lí topic mà không cần thông báo lại !!

Mong nhận được sự hợp tác của bạn !!
Cảm ơn bạn đã cùng tham gia Diễn đàn !! :)

Cho thời gian và lịch trình cụ thể đi bạn, mình cũng muốn làm lại chuyến cam lắm ^^, up chung chung quá.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,647
190,155
Latest member
ncvinh123
Back