What's new

Lập hội đi Quảng Châu 2/9/2010

Status
Not open for further replies.
Tình hình là mùng 2/9/2010 tới, vợ chồng mình định làm 1 chuyến du lịch tự túc đi mua sắm Quảng Châu khoảng 4ngày 3 đêm tức 2/9 đi thì 5/9 về..Vấn đề là mình đã từng đi Quảng Châu 1 lần trước đây rồi nhưng là đi theo tour nên chủ yếu thời gian là tham quan, ít thời gi mua sấm.

Bây h có nhu cầu đi Quảng Châu đợt tới nên muốn lập hội để có người đi cùng.Dự kiến đi đợt này chủ yếu là đi mua sắm tại các chợ cho thỏa thích chứ ko tham quan hay ngắm cảnh gì cả.Mình đọc trên mạng có 1 bạn tổ chức đi du lịch Quảng Châu tự túc giá 4tr/ người trọn gói bao gồm tiền xe khứ hồi HN-QC-HN, tiền khách sạn, tiền làm visa, tiền clàm HDV đưa đi các chợ.

Ai có nhu cầu như vợ chồng mình thì có thể tham gia đi cùng cho vui!Hoặc bạn nào đã có kinh nghiệm đánh hàng bên Quảng Châu rồi thì cho vợ chồng mình "đi ké" để biết địa điểm, chốn ăn chơi nào hay ho....

Thanks các bạn đã đọc chủ đề này!

vậy thì kế hoạch đi thế nào nhỉ, các bác? mà không cho số điện thoại thì liên lạc ntn đây?mình cũng muốn đi tìm hiểu hàng hóa bên đó thế nào! số dd của mình 0985383666

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back