What's new

Lập nhóm đi Malai từ Hanoi 28/12 đến 4/1/2011.

Status
Not open for further replies.
Dear all,
Mình có plan đi bụi Malai dịp 28/12 đến 4/1/2011 từ Hanoi, hiện tại đang rình vé rẻ (hình như tháng 8 airasia có khuyến mại thì phải , không biết có đúng không?). Bạn nào hay book airasia thì cho mình hỏi thông tin đó có đùng không để chờ hay book luôn từ giờ.
Bạn nào có ý định đi Malai trong dịp này mình lập nhóm và lên chương trình chi tiết nhé.
Tks and Nice day to you.

Hi all,
Trip này có vẻ ế ẩm quá nhỉ. Nhà mình có ai quan tâm không vậy ah?đi một mình buồn chết mất.ehhehe
Hâm nóng topic cái nào.

Hi all,
Trip này có vẻ ế ẩm quá nhỉ. Nhà mình có ai quan tâm không vậy ah?đi một mình buồn chết mất.ehhehe
Hâm nóng topic cái nào.
Hi Kent77.
Mình có thể đi vào thời gian đó, nhưng bạn có thể cho biết chi tiết điểm mà bạn sẽ đến nhé, vì sở thích của mình là phải đến những nơi mà UNESCO công nhận là di sản thế giới.
thân
Tommy

Bạn chủ topic vui lòng post lịch trình sơ bộ và chi phí dự kiến, như thế bạn vừa thực hiện đúng nội quy của box vừa có nhiều thông tin thì các bạn khác với xin đi cùng được. Tạm thời mình khóa topic này lại khi nào bạn chủ topic có lịch trình, chi phí sơ bộ thì pm cho mình mở lại topic nhé.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,486
190,103
Latest member
Penguin1
Back