What's new

Miếng trầu là đầu câu chuyện - haisontravel9 xin mời trầu Phượt dân !!:)

haisontravel9

Phượt tử
Miếng trầu là đầu câu chuyện - haisontravel9 xin mời trầu Phượt dân !!:)

"Gặp đây ăn một miếng trầu
Chưa ăn cầm lấy cho nhau hài lòng.."

Quý mến chào các liền anh liền chị liền em của mái nhà Phuot.com !

Biết đến Phượt qua một người bạn của bạn ! và hiểu về phượt qua thực tế công việc nhưng cho đến hôm Phượt chính thức được định nghĩa cho người du lịch tự do thì quả thực mình thán phục và ngỡ ngàng bởi cụm từ Phượt thật tuyệt, vừa bình dân, là lãng tử vừa hào hoa nó không bẩn như du lịch bụi, không nhếch nhác như du lịch ba lô mà rất Phượt.

Và quan trọng hơn hiện nay mình đang làm tại một công ty mà Slogan của Công ty này cũng mang đầy tính Phượt - Travel with your way - Du lịch theo cách của bạn. Hic nhưng gói gọn lại Phượt là đủ.

Những hoạt động của phượt có thể tóm lược lại: đi thì bụi mà hoạt động thì chuyên nghiệp. Sở dĩ nói vậy là vì: Phuot.com sưu tập tất cả những anh tài của du lịch có tài ăn tài nói tài đi và đặc biệt tài viết, tài chụp... và những liền anh liền chị liền em ấy đã xây dựng những hoạt động rất chuyên nghiệp: những buổi bán đấu giá, những hành trình cứu trợ...và không thể không nói tới vẻ đẹp của sự đơn gian khi vào phượt.com, dễ theo dõi, dễ tìm.

Xin chúc sân chơi của phượt - www.phuot.com sẽ khám phá tiếp những miền Phượt cả thực tế và mạng ảo.

Xin chúc đồng bào Phượt có sức khỏe để cùng nhau Phượt không chỉ trong du lịch mà trong mọi lĩnh vực của cuộc sống

Thân ái !

Haisontravel9 (Y!M)

Re: Miếng trầu là đầu câu chuyện - haisontravel9 xin mời trầu Phượt dân !!:)

Cảm ơn những lời ngợi khen của bác và chúc bác tìm được thêm nhiều niềm vui, nhiều thông tin từ diễn đàn!

Topic này của bác sẽ được để độc lập một ngày sau đó sẽ chuyển vào topic "Mem mới chào hỏi" bác nhé!

Một lần nữa xin cảm ơn bác!

Re: Miếng trầu là đầu câu chuyện - haisontravel9 xin mời trầu Phượt dân !!:)

Hì hì cảm ơn bác ! em sẽ cố gắng để theo cho bằng chị bằng anh ! Bài và chủ đề bác cứ sắp xếp theo đúng quy định của Phượt nhé !

Chúc bác vui vẻ khỏe mạnh !

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,492
190,104
Latest member
tranvouu12
Back