What's new

[Chưa chốt đoàn] Mộc Châu cuối tháng 2

Chào các bạn! Mình vừa thôi việc, rảnh rỗi và cũng muốn đi chụp ảnh sưu tập 1 ít tài liệu phục vụ cho đề tài của mình sắp tới. Nên mình tính đi Mộc Châu vào tuần sau. Đi 1 mình cũng buồn nên rủ rê bạn đồng hành đi cùng cho đỡ vui. Mình đi bằng xe ô tô cá nhân lên đó mới thuê xe máy đi chơi. Bạn nào có nhã hứng, cùng kế hoạch đi chung cho vui nhé! Chi phí mình chịu. Thời gian của mình linh động theo các bạn đc. (Bạn có thể đi cùng kiểu bạn đường cũng đc, lên đó bạn đi đâu tùy ý nếu ko muốn lang thang vs m, khi về mình sẽ đón) Mình cũng tính lên đó chụp hoa mà giải quyết cv mãi mới xong. Ko biết tuần sau còn hoa j ko nhỉ các bạn? Cho mình xin vài gợi ý khi ở Mộc Châu nhé! Cảm ơn và chúc mọi ng vui vẻ!
155413

Last edited:
Mộc Châu hoa Mận đã hết rồi, h hoa đã thành quả. Mình đi lên Tà Xùa ngang đó, không có ghé, nhưng hỏi vài người dân gần đó và các bạn đường thì họ đều cho thông tin là hoa đã hết. Nếu cuối tháng này thì bạn lên Hà Giang nhé, hoa đào, lê, gạo vẫn còn và đẹp. Nếu có nhiều thời gian thì bạn rẻ vào bản, cảm nhận vẻ đẹp vùng cao.
(Mình vừa loanh quanh vài điểm ở HG xong, đang đợi xe về HN)

Mộc Châu hoa Mận đã hết rồi, h hoa đã thành quả. Mình đi lên Tà Xùa ngang đó, không có ghé, nhưng hỏi vài người dân gần đó và các bạn đường thì họ đều cho thông tin là hoa đã hết. Nếu cuối tháng này thì bạn lên Hà Giang nhé, hoa đào, lê, gạo vẫn còn và đẹp. Nếu có nhiều thời gian thì bạn rẻ vào bản, cảm nhận vẻ đẹp vùng cao.
(Mình vừa loanh quanh vài điểm ở HG xong, đang đợi xe về HN)
Cảm ơn bạn nhiều nhé! Mình nghĩ MC cũng còn nhiều thú vị! Mình cũng đi HG rồi! Thời tiết này ngày mai chợ phiên Đồng Văn làm bát cháo ấu tẩu, lên cổng trời Quản Bạ uống 1 ly trà nóng cảm xúc rất tuyệt phải ko bạn! :)
155469
155470

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,491
190,104
Latest member
tranvouu12
Back