What's new

[Chưa chốt đoàn] Nữ từ TP.HCM tìm bạn đi Vân Nam (giữa cuối tháng 3 hoặc đầu tháng 4/2019)

Xin chào các bạn!

Mình là nữ, đã có kinh nghiệm đi tự túc vài nước phát triển. Mong tìm được bạn đồng hành biết chút tiếng Hoa càng tốt không thì cũng không sao. Chúng ta tìm hiểu vs chuẩn bị kĩ thì ok thôi mà. Mình không có chủ ý đi đông, quan điểm là ít mà chất mọi thứ sẽ nhanh gọn lẹ hơn.

Thời gian dự đinh đi là 1 tuần, mình chỉ có thể đi 1 trong 3 khung thời gian sau: 13.3-20.3; 20.3-27.3; 27.3- 3.4.

Lịch trình di chuyển như sau:

* TP.HCM - Côn Minh (bay thẳng)

(Nghỉ tại Côn Minh 1 đêm để sáng đi công viên ngắm hoa đào, nếu quyết định đi khoảng thời gian hoa đã tàn thì bỏ qua luôn đến thẳng Lệ Giang)

* Côn Minh - Lệ giang ( bay thẳng)

* Lệ Giang - Shangri la (bus)

* Shangri-la - TP. HCM ( bay transit Côn Minh)

Khách sạn, đường bay vs lịch trình chi tiết mình đã lên sẵn sơ khảo hết rồi. Nếu cảm thấy cách đi của mình hợp ý bạn, chúng ta có thể đi cùng nhau. Email của mình: [email protected]

Cảm ơn các bạn đã quan tâm topic mình. Nhưng thật tiếc tạm thời mình xin đóng topic ạ, vì lí do có việc đột xuất vào giai đoạn đó.
Chúc các bạn tìm được bạn đồng hành vs có chuyến du lịch vui.
Thank all.

Nếu gần ngày đó chưa có ai đi cùng bạn pm cho mình nhé. bay nội đị TQ ok đó
mình và một bạn nữ nữa đang có ý định đi Vân Nam từ đầu tháng ba. bắt đầu từ tối 1/3 đến 10/3 có mặt ở HN, nhưng đột nhiên bạn mình gặp trục trặc chút nên không đi được, không biết có ai có ý định đi Vân Nam dịp này nữa không, cho mình join với

mình và một bạn nữ nữa đang có ý định đi Vân Nam từ đầu tháng ba. bắt đầu từ tối 1/3 đến 10/3 có mặt ở HN, nhưng đột nhiên bạn mình gặp trục trặc chút nên không đi được, không biết có ai có ý định đi Vân Nam dịp này nữa không, cho mình join với
mình đi TQ nhiều quá rồi lên cũng hơi lười. mình đang lên kế hoạch đi nHật . bạn cần tư vấn hay gì đó thì zalo cho mình nhé 0989302288

Team mình hiện tại có 4 người, dự định đi Lệ Giang và Shangrila trong tháng 3; nhưng mà ko có ai biết tiếng Trung. Nếu bạn nào có team thì cho bọn mình joi với nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,594
190,143
Latest member
joneforex
Back