What's new

[Chưa chốt đoàn] Pháp tháng 7/2020

Hi các bạn,

Mình dự định đi Pháp 16 ngày để ngắm hoa lavender và tắm biển vào tháng 7 năm sau. Bình thường mình hay đi du lịch bụi 1 mình nhưng do thấy Pháp, đặc biệt là Paris có vẻ không an toàn cho việc đi du lịch một mình nên mình post bài này để tìm kiếm bạn đi chung.

3 TP mình chắc chắn sẽ ghé qua là Nice, Avignon và Toulouse vì ngoài tham quan các TP đó, mình cũng muốn đi daytrip tham quan Gorge du Verdon- gorge có mực nước sâu nhất châu Âu, 1 trong 10 cảnh quan thiên nhiên đẹp nhất của Pháp; Saint Paul de Vence; Luberon village, Carcassone và Albi.

Lộ trình mình định đi sẽ là 1 trong 3 option như bên dưới:

1/ Nice - Avignon - Toulouse - Bordeaux - Barcelona

2/ Nice – Avignon – Toulouse - Paris: ưu tiên lựa chọn nếu có bạn đi cùng

3/ Nice - Avignon - Toulouse - Bordeaux - Lyon

Vì tính mình chỉ thích đi du lịch mỗi lần một nước nên chắc khó kiếm được bạn nào đi full hành trình với mình. Nếu các bạn nào có hứng thú tham gia một đoạn hành trình với mình cho vui thì xin hãy gửi tin nhắn cho mình. Many thanks!

PS: mình là nữ 8x, không bánh bèo thích go hiking. Mình có thể nói tiếng Anh, Pháp, Hoa và 1 ít tiếng Tây Ban Nha nên về vấn đề ngôn ngữ giao tiếp là không thành vấn đế nhe.

hi bạn. mình thấy tiêu chí đi của bạn rất phù hợp mình. mình cũng ở hcm bạn connect mình tụi mình bàn thêm đuọc hem ? :) zalo hay viber cũng đc nè: 0909931 tám hai sáo

Hi bAn
Hi các bạn,

Mình dự định đi Pháp 16 ngày để ngắm hoa lavender và tắm biển vào tháng 7 năm sau. Bình thường mình hay đi du lịch bụi 1 mình nhưng do thấy Pháp, đặc biệt là Paris có vẻ không an toàn cho việc đi du lịch một mình nên mình post bài này để tìm kiếm bạn đi chung.

3 TP mình chắc chắn sẽ ghé qua là Nice, Avignon và Toulouse vì ngoài tham quan các TP đó, mình cũng muốn đi daytrip tham quan Gorge du Verdon- gorge có mực nước sâu nhất châu Âu, 1 trong 10 cảnh quan thiên nhiên đẹp nhất của Pháp; Saint Paul de Vence; Luberon village, Carcassone và Albi.

Lộ trình mình định đi sẽ là 1 trong 3 option như bên dưới:

1/ Nice - Avignon - Toulouse - Bordeaux - Barcelona

2/ Nice – Avignon – Toulouse - Paris: ưu tiên lựa chọn nếu có bạn đi cùng

3/ Nice - Avignon - Toulouse - Bordeaux - Lyon

Vì tính mình chỉ thích đi du lịch mỗi lần một nước nên chắc khó kiếm được bạn nào đi full hành trình với mình. Nếu các bạn nào có hứng thú tham gia một đoạn hành trình với mình cho vui thì xin hãy gửi tin nhắn cho mình. Many thanks!

PS: mình là nữ 8x, không bánh bèo thích go hiking. Mình có thể nói tiếng Anh, Pháp, Hoa và 1 ít tiếng Tây Ban Nha nên về vấn đề ngôn ngữ giao tiếp là không thành vấn đế nhe.
[/QUOTEHi bạn, mình là nữ 87 nói được tiếng Hoa và Anh, mình muốn tham gia cùng bạn, có gì add facebook mình nhé [email protected]

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,129
Latest member
anphatloc_group
Back