What's new

Phiếu điều tra tâm lý du khách

yellowwin26

Phượt tử
Xin chào bà con mình là một sinh viên của trường hoa sen đang theo học ngành quản lý du lịch nhà hàng khách sạn hiện nay mình đang có một số tài liệu điều tra về tâm lý của khách hàng để làm đề án nếu bạn nào đã từng đi du lịch trong Châu Á thì nhớ giúp mình nhé thank nhiều.

Nội dung phiếu :
Họ Và tên:
Năm sinh:
Đang còn đi học hay đi làm? ( Đi học, Đi làm )
Thu nhập một tháng là bao nhiêu? ( 1-3T, 3-6T, Trên 6T, Khác )
Đã đi tour du lịch nào của Châu Á và đi trong bao nhiêu ngày? ( Thái Lan, Singapore Hồng Kông, Khác )
Giá khoảng bao nhiêu? ( 100-200USD, 200-400USD, Trên 400USD, khác )
Chỗ ăn uống mà bạn được chọn? ( Nhà Hàng, Khách sạn cao cấp, quán ăn bình dân, khác )
Tour du lịch của bạn gồm những bữa ăn nào ?( Bữa sáng, bữa trưa, bữa tối, bữa phụ).
Mức độ hài lòng của bạn trong chuyến du lịch? ( Rất hài lòng, khá hài lòng, hài lòng, không hài lòng, hoàn toàn không hài lòng ).

Chân thành cảm ơn các bạn rất nhiều .

Họ Và tên:
Năm sinh:
Đang còn đi học hay đi làm? ( Đi học, Đi làm )
Thu nhập một tháng là bao nhiêu? ( 1-3T, 3-6T, Trên 6T, Khác )
Bạn thừong tự túc đi du lịch hay đi theo tour?:
Trong trường hợp nào bạn chọn đi tour?:
Đã đi tour du lịch nào của Châu Á và đi trong bao nhiêu ngày? ( Thái Lan, Singapore Hồng Kông, Khác )
Giá khoảng bao nhiêu? ( 100-200USD, 200-400USD, Trên 400USD, khác )
Chỗ ăn uống mà tour cung cấp? ( Nhà Hàng, Khách sạn cao cấp, quán ăn bình dân, khác )
Tour du lịch của bạn gồm những bữa ăn nào ?( Bữa sáng, bữa trưa, bữa tối, bữa phụ).
Mức độ hài lòng của bạn trong chuyến du lịch? ( Rất hài lòng, khá hài lòng, hài lòng, không hài lòng, hoàn toàn không hài lòng ).
Bạn có tiếp tục đi loại tour trọn gói không? Vì sao?

Tớ có vài comment sửa chữa bảng câu hỏi của bạn. Và thêm 1 số câu để loại ngay đối tượng phỏng vấn từ lúc đầu đó là : Đi du lịch tự túc hay theo tour?

Sau khi phỏng vấn bạn có thể biết ngay bao nhiêu % khách đi tự túc.

Với phiếu câu hỏi này, bạn nên vác nó đi phỏng vấn bên ngoài. trên diễn đàn chắc 95% người đi du lịch tự túc thôi.

+ Bạn có thể đến 1 số phòng vé MB ( VD VNairlines) các Cty du lịch, Ngân hàng.... xin phép họ đc hỏi khách hàng 1 vài câu trong lúc khách chờ đến lượt.

Chúc may mắn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,647
190,155
Latest member
ncvinh123
Back