What's new

Phuket 11-14/5/2010

Status
Not open for further replies.
do AA sắp dẹp đường bay SGN-Phuket nên ai muốn join mình đi Phuket từ 11-14/5 ko nè
12/5: Phi phi island
13/5: Phang Nga
14/5: Phuket town

ve AA chi khoang 100usd, ve tour+an xai 200usd

Ah, hiểu nhầm rồi. Mình tưởng là cả vé máy bay. Nếu ko tính tiền vé may bay 200USD ok. hi hi hi

vivi82

May chien huu di phuket 11-14/5 dau rui, sao lan mat tam het roi, confirm de con dat ve chu, minh khong muon di 1 minh dau a`

hihi các bạn, tình hình là mình vừa có kỳ nghỉ 30/4 đến giờ mới xong, chứ hok có lặn đâu...Mình đã đặt vé đi Phuket rùi, tình hình là tụi mình đang có 2 nữ + 1 nam. Do sắp dẹp nên AA cố định giá vé rồi 116usd khứ hồi...lịch dự kiến tạo Phuket như mình đã book. Nếu các bạn join cứ đặt vé rồi đến khi ra sânn bay tối 11/5 tụimình offline cụ thể hơn. Khách sạn thì các bạn có thể book Patong Swiss Hotel (mình đã book ở đây), ở ngay phố Bangla ăn chơi, giá fòng là 100usd cho 3 đêm...Các bạn có thể kiếm guesthouse rẻ hơn ở khu này trên trang booking.com hay asiarooms.com. Còn tour thì mình sang đến nơi sẽ book ngay. Có gì mình offline ở sân bay hen...nick YM của mình là glaciervn... see all of you

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,484
190,103
Latest member
vuthihaianh
Back