What's new

Phượt Dương Cần tổ chức chương trình từ thiện tại Bình Dương

Re: PBD tổ chức từ thiện lần tại hòn ngang nam du

Phượt bình dương dến nam du từ thiện tặng quà cho các em học sinh , sau đây là những hình ảnh phong vũ chụp chuyến từ thiện của các anh chị tặng quà cho các em ...
anh chị phượt bình dương chụp ảnh lưu niệm với mấy anh hội chử thập đỏ nam du.

nặng thì có sau , miển kiệp cho các em vui là mình cũng vui rồi , tối đó mình sẽ hết mệt . đó là lời nói của anh chi em phượt bình dương

DUa4TdPordX2jRnJQCJAdA0YgN_umP61y2-nKpdrwSI=w702-h470-no

các em nghe có từ thiện tặng cập sách bánh kẹo viết và quần áo , hớn hở các em đến và chờ các anh chị dến phát quà

Re: PBD tổ chức chương trình từ thiện lần 2

Còn đây là những món quà nhỏ nhưng đầy ý nghĩ với các em hòn ngang nam du ...

Re: Phượt Dương Cần tổ chức chương trình từ thiện tại Bình Dương

Định về post lên mà anh Vũ đã post rồi, thank anh thật nhiều, sau chuyến đi về mình cũng đã gom thêm được quần áo trẻ em cũng kha khá, đợi hôm nào thu xếp được Rùa sẽ lại ra tiếp. Nhìn các bé quây quần nhận quà rất hồn nhiên dễ thương dù món quà không đáng giá cho lắm.
Thay mặt bà con Nam Du, Hòn Ngang cảm ơn nhà mình. PBD rất nhiều

Re: Phượt Dương Cần tổ chức chương trình từ thiện tại Bình Dương

Vậy là các bác đã hoàn thành xong chuyến này rồi à? Sắp tới có định tổ chức chuyến nào mới không? Cũng rất mong được biết những nhóm có trách nhiệm, tin cậy và những chương trình thiết thực, rõ ràng như thế này để đóng góp.

Các bác thông tin rõ ràng về nơi đến, hoạt động, chi tiêu như vậy thật là tốt. Mình rất ủng hộ các bác!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back