What's new

[Hỏi đáp] Phượt Hà Nội - Vinh

damtien

Phượt tử
dịp 30/4 em đang tính rủ các bạn cùng lớp đi một chuyến Hn-Vinh bằng xe máy,trên đường đi sẽ rẽ vào các bạn ở Hà nam và thanh hóa, thời gian dự kiến là 5 ngày, bọn em là sinh viên năm cuối, em và các bạn đều rất ít kinh nghiệm phượt, mong các anh, chị chia sẻ kinh nghiệm cùng.

Re: phượt hà nội - vinh

1. Em muốn mọi người ở đây chia sẻ những kinh nghiệm cụ thể gì??
Về đường đi, ăn/nghỉ..., hay kĩ năng đi đường....??

Em chỉ nhắc tới là "sẽ rẽ vào các bạn ở Hà Nam và Thanh Hóa" chứ không hề có lịch trình cụ thể, chi tiết hơn - thì làm sao mọi người chia sẻ được kinh nghiệm gì??

2. Em chú ý viết hoa đầu câu, sau dấu chấm và tiên các địa danh nhé !!

3. Dịp 30/4 chắc chắn xe cộ sẽ rất đông, đồng thời CSGT cũng sẽ làm rất ráo riết và chặt.
Các bạn cùng lớp đi với nhau chắc sẽ thành nhóm đông. Mong các bạn lưu ý các luật lệ giao thông để giữ an toàn cho suốt chuyến đi nhé!! :)

Re: phượt hà nội - vinh

dịp 30/4 em đang tính rủ các bạn cùng lớp đi một chuyến Hn-Vinh bằng xe máy,trên đường đi sẽ rẽ vào các bạn ở Hà nam và thanh hóa, thời gian dự kiến là 5 ngày, bọn em là sinh viên năm cuối, em và các bạn đều rất ít kinh nghiệm phượt, mong các anh, chị chia sẻ kinh nghiệm cùng.

Là sinh viết chắc vẫn máu lửa lắm, các bạn đi chú ý đi chậm mà chắc; an toàn là trên hết. Không nên phóng nhanh vượt ẩu, đi hàng 2 , hàng 3. Chỉ sơ xảy 1 tí là ko biết chuyện gì có thể tới.
have funnnnnn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back