What's new

[Chia sẻ] Sự thật 100% ám ảnh kinh hoàng Nhà Ma Đèo Prenn Đà Lạt 2019

Tao di chuyển đến ngôi nhà của "chị áo trắng" này như 1 loại duyên số đầy bí ấn. Từ thiền viện Trúc Lâm là tính chạy về chợ Đà Lạt luôn nhưng không biết bác Google chỉ lối soi đường thế nào mà lại leo lên được tới đèo Prenn,...và rồi chuyện gì đến cũng sẽ đến, chạy 1 đoạn là ngôi nhà đã hiện ra sừng sững trước mắt...Thôi thì lỡ rồi, vào luôn chứ biết sao bây giờ! Các bác hãy cùng xem đến cuối video để cùng tao trải nghiệm mọi ngóc ngách đầy tâm linh huyền bí khám phá nhà ma nổi tiếng số 1 Đà Lạt ở thời điểm gần đây nhất nhé! Nhưng sự thật về ngôi nhà ma đèo prenn thì ...... Tin tao đi các bác...
Hãy dẫn gái vaò đây check-in thể hiện bản lĩnh đàn ông nào ?

Em trai ạ, đi 2 người thì còn gì thú vị ? một người một xe lang thang trên những cung đường đèo hoặc đường rừng ban đêm thì cảm giác với tó nó phê lắm.với lại tớ cũng chả phải bạn bè gì chú mà chú hú, cứ thư thả hôm nào đi làm về sớm rảnh rang thì tớ làm chuyến biên hòa - đà lạt cho đỡ buồn chân rồi up cho mọi người coi chơi cho biết

Thực tình ba cái trò chạy xe một mình trong đêm vầy cũng ngại nói ra lắm vì thể nào mọi người cũng gán cho cái bệnh điên :)) Bữa giờ thấy chú up toàn video nhuốm màu ma quỷ các thứ na ná lão challenge me nên hơi bực tí thôi và tớ chả thích cái thể loại câu view này, thôi để lần sau tránh mấy cái topic của chú khỏi đọc cho đỡ bực

Em trai ạ, đi 2 người thì còn gì thú vị ? một người một xe lang thang trên những cung đường đèo hoặc đường rừng ban đêm thì cảm giác với tó nó phê lắm.với lại tớ cũng chả phải bạn bè gì chú mà chú hú, cứ thư thả hôm nào đi làm về sớm rảnh rang thì tớ làm chuyến biên hòa - đà lạt cho đỡ buồn chân rồi up cho mọi người coi chơi cho biết

Thực tình ba cái trò chạy xe một mình trong đêm vầy cũng ngại nói ra lắm vì thể nào mọi người cũng gán cho cái bệnh điên :)) Bữa giờ thấy chú up toàn video nhuốm màu ma quỷ các thứ na ná lão challenge me nên hơi bực tí thôi và tớ chả thích cái thể loại câu view này, thôi để lần sau tránh mấy cái topic của chú khỏi đọc cho đỡ bực
Thì đúng là mình làm về đề tài tâm linh nhưng du lịch tâm linh, chứ không phải của anh Nam là gọi ma kêu ma. Mình chỉ làm về du lịch, chùa chiến, giới thiệu địa điểm và chưng minh nó không có ma. Chứ minh làm giông thì nói gì nữa, quan trọng là thích làm về du lịch thôi. Nói chung, công đồng thì mình dc cái cứ nói chuyện thẳng thắng, bác muốn đi mình hay up thì cứ tự nhiên, ai nói măt họ, sống vậy là khoẻ re hà.

Nghe 2 bác nói thì e nói thế này nì. Với e tâm linh nó là một bộ môn khoa học mà e tìm hiểu gần 10 năm nay. Vì khoa học tâm linh hiện tại chưa thể giải thích. Nên e đã vận dụng rất nhiều yếu tố duy vật và duy tâm bao gờm lịch sử. Địa lý. Khảo cổ. Và các khám phá phụ trợ để giải thích cho bộ môn này. Trên đời này e biết rất nhiều người ko tin. Vì họ sống theo khoa học hiện đại và họ chưa gặp bất cứ 1 hiện tượng siêu nhiên gì. Nên ai tin thì tìm hiểu và khám phá. Ko tin thì có thể bỏ qua. Và những ng khám phá nên có những bằng chứng xác thực. Như câu chuyện có xác thực hay hình ảnh, video ko hề qua photoshop...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back