What's new

[ĐÃ GIẢI QUYẾT/TRẢ LỜI] Thắc mắc về việc chuyển topic của tôi vào Go Green

WinOnly

Phượt thủ
Gửi Mod, Ad!

Tôi đã lập 1 topic "Hàng lại về: Giày boot Hàn quốc 350k, bật lửa cho anh em đi phượt" (Xin lỗi vì đã không dẫn link được vì nó hiện đang nằm trong thùng rác của diễn đàn) được gần 2 tuần. Xét thấy:
1. So với topic cũ https://www.phuot.vn/threads/102154-HCM-Em-b%C3%A1n-gi%C3%A0y-boot-v%C3%A0-%C3%A1o-r%E1%BA%B1n-ri-H%C3%A0n-Qu%E1%BB%91c topic mới có sự thay đổi nội dung, đồng thời topic cũ không thể cập nhật hàng hóa mới do qui định của diễn đàn (tối đa 13 ảnh trong 1 bài post).
2. Trong thời gian topic mới hoạt động, nếu tôi nhớ không nhầm thì chỉ tự up 1 hoặc 2 lần.
3. Nếu topic của tôi sai, thiết nghĩ mod hoặc ad nên nhắc nhở thay vì xóa bài mà không thông báo trước với tôi thì vẹn toàn biết mấy.

Vài lời thắc mắc mong nhận được sự trả lời trọn vẹn từ mod hay ad có liên quan.
Chào thân ái

Đã 12h trôi qua mà tôi vẫn chưa nhận được câu trả lời từ ban quản trị.
Mod hay ad vui lòng chiếu cố

Last edited:
Gửi Mod, Ad!

Tôi đã lập 1 topic "Hàng lại về: Giày boot Hàn quốc 350k, bật lửa cho anh em đi phượt" (Xin lỗi vì đã không dẫn link được vì nó hiện đang nằm trong thùng rác của diễn đàn) được gần 2 tuần. Xét thấy:
1. So với topic cũ https://www.phuot.vn/threads/102154-HCM-Em-b%C3%A1n-gi%C3%A0y-boot-v%C3%A0-%C3%A1o-r%E1%BA%B1n-ri-H%C3%A0n-Qu%E1%BB%91c topic mới có sự thay đổi nội dung, đồng thời topic cũ không thể cập nhật hàng hóa mới do qui định của diễn đàn (tối đa 13 ảnh trong 1 bài post).
2. Trong thời gian topic mới hoạt động, nếu tôi nhớ không nhầm thì chỉ tự up 1 hoặc 2 lần.
3. Nếu topic của tôi sai, thiết nghĩ mod hoặc ad nên nhắc nhở thay vì xóa bài mà không thông báo trước với tôi thì vẹn toàn biết mấy.

Vài lời thắc mắc mong nhận được sự trả lời trọn vẹn từ mod hay ad có liên quan.
Chào thân ái

Hi bạn,

Tôi đã cho bài của bạn vào thùng rác, lý do : bài vi phạm nội quy - có nội dung bán hàng trùng với topic khác của bạn đang mở (không phải "topic cũ đã xóa" như bạn khẳng định - vui lòng tham khảo hình dưới)

Xét thấy bạn không phải là thành viên mới - nắm rõ Nội quy điễn đàn, sẽ tự xét lại và điều chỉnh và tôi không muốn ghi điểm Infactions vào hồ sơ của bạn, nên đã chủ quan khi không gửi vé phạt-nhắc nhở với vi phạm của bạn, dẫn đến việc bạn thắc mắc ở đây. Tôi xin thành thật thật xin lỗi bạn về sai sót này và hứa sẽ lưu ý lần sau.

Mời bạn tham khảo nội dung bài post bị xóa :

Và đây là topic bán hàng của bạn đang hoạt động, cùng nội dung, cùng ảnh hàng:
https://www.phuot.vn/threads/102154-HCM-Em-bán-giày-boot-và-áo-rằn-ri-Hàn-Quốc?p=916490#post916490

Trân trọng,
HDN

P/s: Mong bạn thông cảm vì bận việc riêng nên tôi đã không online kịp thời để giải đáp thắc mắc của bạn trong vòng 12h. Nếu bạn còn thắc mắc điều gì vui lòng cho biết thêm tại đây, tôi sẽ trả lời ngay khi thấy.

Gửi mod HDN!
Cám ơn vì bạn đã hồi âm với câu trả lời xác đáng.
Tôi có 1 nguyện vọng mong được bạn hỗ trợ: xoá hộ tôi topic cũ và chuyển topic đang nằm ở Go Green trở lại box mua bán.
Thanks và trân trọng
P/s: cũng nhờ bạn xoá topic này sau khi đã xử lý xong

Gửi mod HDN!
Cám ơn vì bạn đã hồi âm với câu trả lời xác đáng.
Tôi có 1 nguyện vọng mong được bạn hỗ trợ: xoá hộ tôi topic cũ và chuyển topic đang nằm ở Go Green trở lại box mua bán.
Thanks và trân trọng
P/s: cũng nhờ bạn xoá topic này sau khi đã xử lý xong

Gửi bạn WinOnly,

Về yêu cầu mới của bạn: "xóa topic cũ" thì tôi làm được, nhưng không thể "và chuyển topic đang nằm ở Go Green trở lại box mua bán" .
Vậy, đành chờ Admin giúp bạn theo yêu cầu này ngay khi nhận được thông tin ở đây.

P/s: Topic giải quyết thắc - sau khi đã xử lý xong thường được đóng lại lưu tham khảo, chứ không xóa.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,024
190,354
Latest member
linktaigo88netvn
Back