What's new

[Chia sẻ] Thông tin du lịch Cô Tô năm 2015

Mình cũng muốn đi Thanh Lân mà tiếc là chưa có tàu trực tiếp từ Vân Đồn ra - phải trung chuyển qua Cô Tô - mà giờ ra đảo Cô Tô vào mùa du lịch thấy sợ quá - đông nghịt người

mình đã từng đi Ngọc Vừng cách đây hơn 14 năm, lúc ấy còn vô cùng hoang sơ, vì bé quá (mới 9 tuổi) nên dù thấy đẹp nhưng chưa cảm nhận được hết. Giờ mình đang muốn quay lại Ngọc Vừng, không biết bạn nào tưng đi gần đây có thể share cho mình ít kinh nghiệm với. Mùa nào nên đi đẹp nhất. Chi phí địa điểm ăn uống ngủ nghỉ ra sao, di chuyển thế nào.Rất cám ơn!!!!

Các bác cho em hỏi, em đi đoàn tầm 20-25 người, cuối tháng 5 này. Em đi giữa tuần thôi.
Ở Cô Tô có chỗ nào có phòng tập thể cho cả team như thế không? Hay toàn phòng đôi, ba ạ?
Và với số lượng người như thế nên đi lại thế nào ạ?
Cảm ơn các báctrước :))

Bác đã đi qua đảo Quan lạn Minh Châu chưa nhỉ ? Cũng đẹp không thua kém gì Coto đâu.^^ . Em là dân ở đảo đây cũng hay đi phượt lắm, nếu bác có dịp mời bác qua đảo em chơi nhé.Ở đảo em cũng có mấy ksan có phòng tập thể kê đc 7-8 giường đôi đấy. Không thì bác lập hội cắm trại đi.em đang có dịch vụ cho thuê lều trại 2-3 người/ trại. Cắm dọc bãi biển luôn, BBQ , lửa trại tại bãi biển đảm bảo an toàn vệ sinh ^^ cool lắm

Bác đã đi qua đảo Quan lạn Minh Châu chưa nhỉ ? Cũng đẹp không thua kém gì Coto đâu.^^ . Em là dân ở đảo đây cũng hay đi phượt lắm, nếu bác có dịp mời bác qua đảo em chơi nhé.Ở đảo em cũng có mấy ksan có phòng tập thể kê đc 7-8 giường đôi đấy. Không thì bác lập hội cắm trại đi.em đang có dịch vụ cho thuê lều trại 2-3 người/ trại. Cắm dọc bãi biển luôn, BBQ , lửa trại tại bãi biển đảm bảo an toàn vệ sinh ^^ cool lắm

Bác Kunkano cho mình hỏi thăm chút là : Có tầu nào di chuyển từ Minh Châu sang Cô tô trong ngày không nhỉ? Nếu có thì thường sớm nhất mấy giờ có chuyến Minh Châu - Cô Tô và muộn nhất từ Cô Tô - Minh Châu là mấy giờ. Mình cảm ơn!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,114
Latest member
vaota88
Back