What's new

Tìm bạn đồng hành đi Bali - tết Âm lịch, tháng 2 / 2010

Status
Not open for further replies.
Bali có gì đẹp không???
vì chưa đi bao giờ nên em rất mong sự chỉ giáo của các bác ạ :)
em đang rất muốn đi vào dịp tết ta hoặc sau tết ta này
bác nào có ý định đi thì cùng đi với em nhé
thanks ;)
all: vì là lính mới em cũng chưa biết gì và cũng chưa bao giờ đi xa cũng như không biết phải dò tìm thông tin như thế nào nên rất mong sự cố vấn của tất cả mọi người :(
mua vé ở đâu và giá cả như thế nào
cũng như nếu đi theo tour thì có gì khác biệt với em tự đi để có phần chủ động hơn không ạ
xin lỗi min với mod :( vì là lính mới nên vi phạm điều lệ
làm ơn chỉnh sửa dùm maybebong phần title được không ? Thanks

Last edited:
Thời khóa biểu của mình hiện giờ rất open and free, nếu phù hợp thì xin theo nhóm đi chung, còn không thì mình chịu đi độc hành vậy. Email mình là [email protected]

tkiu what-up nhiều nhiều.

Tuy nhiên nhìn lại thì cậu đi ngày 18,19. Tớ phải tầm hai mấy (2x) mới bắt đầu cuộc hành trình.
Hẹn nhau dịp khác vậy.

Tớ đã book vé, 25 mới đi.

Chúc các bạn vui vẻ :)

Thế ngày 26/2 bạn có đến Bali chưa ? Mình ở Bali ngày 26,27,28

Last edited by a moderator:
bac oi toi muon di duong bo gap nhau o kul.theo lich de di tiep
toi cung tim them mot nhom di tu chau doc sang cam tu cam di bankok tu do co the di may bay asia air den bali...
neu co ban nao thich kham pha bang duong bo pm cho toi hoac yhoonguyenquocphong2004,vi duong bo toi di roi nen co chuc kinh nghiem
Bác ơi tôi muốn đi đường bộ gặp nhau ở kul theo lịch để đi tiếp.
Tôi cũng tìm thêm một nhóm đi từ Châu đốc sang Cam, từ Cam đi Bangkok từ đó có thể đi máy bay asia air đến Bali.
Nếu bạn nào có thích khám phá bằng đường bộ pm cho tôi hoặc yhoonguyenquocphong2004 vì đường bộ tôi đi rồi nên có chút kinh nghiệm
Đề nghị bạn viết hoa đầu câu và viết chữ có dấu.

Bali có gì đẹp không???
vì chưa đi bao giờ nên em rất mong sự chỉ giáo của các bác ạ :)
em đang rất muốn đi vào dịp tết ta hoặc sau tết ta này
bác nào có ý định đi thì cùng đi với em nhé
thanks ;)
all: vì là lính mới em cũng chưa biết gì và cũng chưa bao giờ đi xa cũng như không biết phải dò tìm thông tin như thế nào nên rất mong sự cố vấn của tất cả mọi người :(
mua vé ở đâu và giá cả như thế nào
cũng như nếu đi theo tour thì có gì khác biệt với em tự đi để có phần chủ động hơn không ạ
xin lỗi min với mod :( vì là lính mới nên vi phạm điều lệ
làm ơn chỉnh sửa dùm maybebong phần title được không ? Thanks
Tôi chưa đi bali nhưng đi bụi khám phá tốt đấy, mình có dịp tiếp cận người bản xử. Trước kia tôi đi tour, giờ không thích nữa. Nếu bạn đi bằng đường bộ thì tuyệt lắm, nếu tìm được đồng hành pm cho tôi hoặc yahoo:nguyenquocphong2004.

Nếu chuyến đi này có đi ngang qua biên giới Châu Đốc để đi theo đường Campuchia thì có thể nghỉ lại khách sạn Hoàn Châu của tôi, tôi cũng có ý định đi cùng các bạn theo đường bộ mà hành trình các bạn đề ra.
Dự kiến thời gian khởi hành là 20-30/2/2010. Nếu các bạn có kinh nghiệm gì thì hãy trao đổi, tôi rất vui khi học hỏi về du lịch cùng các bạn. Địa điểm đến là Bali - Indonesia.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,499
190,105
Latest member
aerocitygirls
Back