What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi new york washington 5/11-8/11

Bạn cho mình lịch trình đi dc vs ny được hem

Bờ Đông thì 25/10 mình bay qua DC, dự định tham quan vòng vòng DC, bạn mình chở đi Shenandoah NP, Luray Carvens ở Virginia, rồi đi Baltimore ở Maryland, đi Pennsylvania,... chứ ko đi NYC. Xong đến 3/11 bay SFO, 8/11 bay SFO-SEA đi Vancouver xong 14/11 bay về VN.

Last edited:
Bờ Đông thì 25/10 mình bay qua DC, dự định tham quan vòng vòng DC, bạn mình chở đi Shenandoah NP, Luray Carvens ở Virginia, rồi đi Baltimore ở Maryland, đi Pennsylvania,... chứ ko đi NYC. Xong đến 3/11 bay SFO, 8/11 bay SFO-SEA đi Vancopuver xong 14/11 bay về VN.
Cám ơn bạn nha

Bờ Đông thì 25/10 mình bay qua DC, dự định tham quan vòng vòng DC, bạn mình chở đi Shenandoah NP, Luray Carvens ở Virginia, rồi đi Baltimore ở Maryland, đi Pennsylvania,... chứ ko đi NYC. Xong đến 3/11 bay SFO, 8/11 bay SFO-SEA đi Vancouver xong 14/11 bay về VN.
Mình ở Los , vừa qua , đang rảnh nên kiếm bạn đồng hành đi tham quan. ,mình có tham gia cùng bạn được không.?

Mình ở Los , vừa qua , đang rảnh nên kiếm bạn đồng hành đi tham quan. ,mình có tham gia cùng bạn được không.?

lịch bờ đông mình chốt hết với bạn mình rồi bạn ơi, còn mấy ngày ở SFO thì free thôi. Bạn là nam hay nữ, Nếu bạn ko ngại thì join ở SFO

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,499
190,105
Latest member
aerocitygirls
Back