What's new

Tìm bạn đồng hành hoặc xin kinh nghiệm từ HN đi Mộc Châu 9-10/11

Trang_Vo

Phượt tử
Mình ở SG ra HN công tác khoảng đầu tháng 11. Tranh thủ náng lại leo Fansipan 3 ngày.

Nhưng mà vậy thôi thì vẫn thấy thiếu thiếu. Thấy cũng đang mùa đep ở Mộc Châu nên tình hình mình cũng muốn đi luôn, nhìn hình bà con chụp mình ghiền quá.

Mình rất muốn đi xe máy nhưng cũng ngại vì nghe đồn đường cũng khó đi mà căn bản là cũng chả biết đường.

Tình hình rất tình hình, nếu bạn nào có kinh nghiệm đi rồi thì chỉ giúp mình nhé.:(:(:(

Hoặc team nào đang có plan đi trong khoảng thời gian này thì cho mình xí ké 1 slot à không 3 slot luôn (có thêm 2 cô e xinh xinh cũng muốn đi đợt này)

Mình đội ơn các bạn trước nhé *tung tim*;););):L:L:L

Mình ở SG ra HN công tác khoảng đầu tháng 11. Tranh thủ náng lại leo Fansipan 3 ngày.

Nhưng mà vậy thôi thì vẫn thấy thiếu thiếu. Thấy cũng đang mùa đep ở Mộc Châu nên tình hình mình cũng muốn đi luôn, nhìn hình bà con chụp mình ghiền quá.

Mình rất muốn đi xe máy nhưng cũng ngại vì nghe đồn đường cũng khó đi mà căn bản là cũng chả biết đường.

Tình hình rất tình hình, nếu bạn nào có kinh nghiệm đi rồi thì chỉ giúp mình nhé.:(:(:(

Hoặc team nào đang có plan đi trong khoảng thời gian này thì cho mình xí ké 1 slot à không 3 slot luôn (có thêm 2 cô e xinh xinh cũng muốn đi đợt này)

Mình đội ơn các bạn trước nhé *tung tim*;););):L:L:L

Bạn định đi Mộc Châu mấy ngày, từ HN bạn có thể bắt xe giường nằm đi Sơn La ( xe đi qua tt Mộc Châu ) sau đó lên đó thuê xe máy đi quanh quanh các điểm chơi như Rừng Thông Bản Áng, Thác Dải Yếm, Đồi Chè - tt Nông Trường ........ Tối thích thì ngủ lại ở tt Mộc Châu, không thì bắt xe khách về HN

Mình và nhóm bạn cũng có kế hoạch đi MC từ ngày 6 - 8/11 bằng xe máy. Nếu bạn đi được thì cùng tham gia nhé.

Mình và nhóm bạn cũng có kế hoạch đi MC từ ngày 6 - 8/11 bằng xe máy. Nếu bạn đi được thì cùng tham gia nhé.

Hi Hoàn Phan. Mình rất quan tâm đến chuyến đi này. có thể liên lạc với bạn bằng cách nào.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,546
190,116
Latest member
Thangcho07
Back