What's new

[Chia sẻ] Tìm bạn đồng hành XV nam ra bắc khoan 1 tháng thời gian đi khoản tháng 7 đến tháng 11

hoangmay

Phượt tử
Tìm bạn đồng hành XV nam ra bắc khoan 1 tháng thời gian đi khoản tháng 7 đến tháng 11

Mình là nam 26t đang lên khế hoạch cho 1 chuyến XV mình ở miền tây định là gởi xe và bay ra HN rồi phượt chiều về bằng xe máy đi trên dưới khoản 1 tháng thời gian khởi hành khoản từ tháng 7 đến tháng 11/2016.
Cần tìm bạn đồng hành cho chuyến đi những bạn chưa từng phượt nhưng đang ấp ủ cho 1 chuyến đi XV mà chưa thực hiện được thì càng tốt vì tính nhiệt huyết và ham khám phá thì khỏi phải nói ;),nói không với những bạn có tư tưởng sang chảnh ;) nhưng cũng không quá hành xác :D.
Bạn nào có hứng thú với chuyến đi thì inbox facebook cho mình để biết chi tiết về chuyến đi,https://www.facebook.com/profile.php?id=100008316465046

Re: Tìm bạn đồng hành XV nam ra bắc khoan 1 tháng thời gian đi khoản tháng 7 đến thán

Dự tháng 3-4/2017 có t/c cung XV từ SG- đông tây bắc + các địa danh Tây Tiến (Mường Lát - Sài Khao - Mường Hịch - Pha Luông), thời gian # 1 tháng. Đã kn chạy XV 3 lần. Nếu sắp xếp đc thời gian cùng tham gia với đoàn .

Re: Tìm bạn đồng hành XV nam ra bắc khoan 1 tháng thời gian đi khoản tháng 7 đến thán

2017 chác là ko được vã lại bạn đả có KN XV 3-4 lần rồi ko hộp với mình lắm vì phượt nhiều lần rồi thì thế nào cũng sẽ bo qua một số địa điểm mình thì mới lần đầu nêm muốn đến và dừng nhiều điểm vậy nên muốn tìm những bạn cũng mới như mình.
dù sao cũng cảm ơn và chúc đoàn có chuyến đi an toàn và vui vẻ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back