What's new

Tổng hợp các địa chỉ uy tín xin visa các nước đi tự túc ở HCM

danchoinuocmia

Phượt tử
Chào các anh, chị, các bạn đam mê vi vu Phượt bụi và tự túc,

Nhìn chung là để đi phượt ra khỏi Việt Nam thì cần visa là hiển nhiên, mà cũng có nhiều bạn có những địa chỉ "quen thuộc" lúc cần đi.
Cũng có nhiều bạn nộp ở những nơi không uy tín làm rớt visa một cách oan uổng.
Vậy nên cái topic này, mỗi người note/comment vô một ít, những nơi bạn đã nộp thành công và có visa.
Để cho nhiều bạn cần nộp visa, có thể tìm nơi uy tín để nộp

Không thôi nhắn em inbox cũng được :), em cũng đang muốn phượt các nước phát triển đây :")

VD: nộp visa và xin thành công bên cty ABC - Quận 1
Visa xin được vào tháng 09/18: Hàn
Các nước đã đi trước đó: Lào, Thái, Cam
Không yêu cầu ký quỹ

Mình tự làm từ A-Z các loại visa, các bạn cứ mạnh dạn làm đi vì dịch vụ không phải mình, ko hiểu trường hợp hoàn cảnh của mình nên làm ko kỹ như mình đâu. Cứ làm đi có gì thắc mắc lên đây hỏi các anh chị đi trước.

Quảng cáo trá hình... tự biên tự diễn. Có khùng mới tốn tiền cho mấy loại dịch vụ này.

Ngồi không điền đơn thôi cũng lấy 100-200$ con nhà người ta... chưa kể phải tốn thêm phí visa + phí chứng minh tài chính việc làm (nếu đương đơn không đủ).

Lên đây toàn anh em với nhau, có gì khó hay không hiểu khi làm thủ tục thì hỏi sẽ được chia sẽ. Đừng dại nộp qua DV.

Nộp qua DV thì tuỳ loại bạn nhé. Nếu họ làm tất tần tật giấy tờ cho mình, mình chỉ cần đưa tiền và 1 số hồ sơ cá nhân (trừ chứng minh tài chính) thì mình nghĩ là thoả đáng. Còn DV mà bắt KH tự soạn hết giấy tờ này đến giấy tờ khác, DV chỉ điền đơn giúp thì thôi tự mình làm cho nhanh.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,451
190,093
Latest member
hoavienchauduc
Back