What's new

[Chia sẻ] Tour SG- Nha Trang- Hòn Bà- Đảo Diêp Sơn- Gềnh Đá Đĩa- Nhà thờ Mằng Lăng-Phú Yên- SG

kimlien89

Phượt thủ
Tour SG- Nha Trang- Hòn Bà- Đảo Diêp Sơn- Gềnh Đá Đĩa- Nhà thờ Mằng Lăng-Phú Yên- SG

Tối thứ 5 ngày 24/3 em đi xe khách từ SG ra Nha Trang,
6H sáng ngày 25/3 đạp lên Hòn Bà- Yesin, chiều về nghỉ lại Nha Trang.
4h sáng ngày 26/3 đi Đảo Điệp Sơn,ở lại đảo.
8h sáng ngày 27/3 đi Gềnh Đá Đĩa, nhà thờ Mằng Lăng-Phú Yên.
Tối 27 về lại SG.
Lịch trình này có thực hiện được không ah? Mọi người cho em chút ý kiến và kinh nghiệm, và ACE nào có thời gian đi chung thì tốt quá ah!

Re: Tour SG- Nha Trang- Hòn Bà- Đảo Diêp Sơn- Gềnh Đá Đĩa- Nhà thờ Mằng Lăng-Phú Yên-

Ngày 27 có vẻ vất vả nhỉ, các ngày khác cũng khá phê đấy. Chúc chuyến đi vui vẻ nhé.

Re: Tour SG- Nha Trang- Hòn Bà- Đảo Diêp Sơn- Gềnh Đá Đĩa- Nhà thờ Mằng Lăng-Phú Yên-

Chị ơi đừng có chơi trò đạp xe được hum, em đi chung với...

Nếu đi xe đò phải rủ được nhiều người đi mới vui em ah, còn đi xe đạp 2,3 ng là dc rùi

Tối thứ 5 ngày 24/3 em đi xe khách từ SG ra Nha Trang,
6H sáng ngày 25/3 đạp lên Hòn Bà- Yesin, chiều về nghỉ lại Nha Trang.
4h sáng ngày 26/3 đi Đảo Điệp Sơn,ở lại đảo.
8h sáng ngày 27/3 đi Gềnh Đá Đĩa, nhà thờ Mằng Lăng-Phú Yên.
Tối 27 về lại SG.
Lịch trình này có thực hiện được không ah? Mọi người cho em chút ý kiến và kinh nghiệm, và ACE nào có thời gian đi chung thì tốt quá ah!

cung này khá nhẹ nhàng, minh đã đi từ nha trang ra phú yên rồi, bạn có thể tham khảo http://batshop.vn/dap-an-sai-gon-da-lat-hue-hanh-trinh-1200km-bang-xe-dap-33673u.html

cung này khá nhẹ nhàng, minh đã đi từ nha trang ra phú yên rồi, bạn có thể tham khảo http://batshop.vn/dap-an-sai-gon-da-lat-hue-hanh-trinh-1200km-bang-xe-dap-33673u.html

Anh chụp hình đẹp lắm ah. Lên lịch trình như vậy nhưng không đủ thời gian nên em chỉ đi nhà thờ Mằng Lăng, ghềnh đá đĩa, đi về dọc biển Phú Yên, và về lại Nha Trang bằng đường biển, không đi đảo Điệp Sơn, Hòn Bà được, hơi tiếc. Phú Yên đẹp quá, Vũng Rô cực kỳ đẹp, sau này chắc sẽ còn quay lại ah.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,577
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back