What's new

Vòng Quanh Sydney - Đang chờ bạn ở Việt Nam (tháng 11/2011)

Status
Not open for further replies.
Tình hình là mình đang ở Sydney, đang chờ vài người bạn qua Sydney để có thể lập nhóm đi dạo phố Sydney tháng 11/2011.
Lịch trình thì sẽ đi những điểm nổi tiếng của Sydney như: Nhà Hát Opera, Cầu Cảng Sydney, đi tắm biển Manly... và đi hết những điểm nổi tiếng của Sydney.
Quan trọng là chờ Anh TMH, A Kool, C Trứng...confirm thì mình sẽ lên lịch trình cụ thể.
Ai theo được thì đặt gạch nhé.

Cho em nửa cục gạch dập dòm.. tình hình kinh tế đang khó khăn quá nên ko dám quăng, sợ bể đầu téc gáo thì toi hehehe, cho em xin nửa chân nhé :gun:gun:gun, đi vào dịp tết cũng đc á, lúc ấy lúa gạo lại dồi dào kakakaka

Thời hạn cho chủ topic trong vòng 24h phải bổ sung chi tiết lịch trình cũng như kinh phí dự trù cho chuyến đi này. Vì hiện tại vẫn chưa có bất cứ thông tin gì.

Dù chưa có thông tin, tranh thủ lúc mod chưa đóng topic. Mình confirm là mình đi Úc chơi + sẽ plan chương trình với bạn hen. Mình rành Melbourne và 1 chút Canberra.
Cảm ơn anh TMH đã cho em vô danh sách nhen!
Thích đi chuyến này quá đi à :">

Trời..đừng đóng topic đại ca, nhóm này nếu ai thích gì thì chiều thôi...lâu lâu anh cũng để làn gió mới trên diễn đàn mới có máu phựt tí chứ. giờ có biết gì bên ấy đâu...chẳng lẽ copy mấy topic khác lên anh cũng ok ah....nhưng tụi em nói là làm nên anh yên tâm...về định nghĩa mới về PHƯỢT...có gì em chia sẻ với anh sau nha.

Thời hạn cho chủ topic trong vòng 24h phải bổ sung chi tiết lịch trình cũng như kinh phí dự trù cho chuyến đi này. Vì hiện tại vẫn chưa có bất cứ thông tin gì.

MÌnh có bằng lái xe ở Úc. Ai có bằng lái xe hơi nữa (nước nào cũng được) thì giơ tay lên nhen. Để mình thử coi chuyện đi lại có tính toán gì hay ho được hem.

Trời..đừng đóng topic đại ca, nhóm này nếu ai thích gì thì chiều thôi...lâu lâu anh cũng để làn gió mới trên diễn đàn mới có máu phựt tí chứ. giờ có biết gì bên ấy đâu...chẳng lẽ copy mấy topic khác lên anh cũng ok ah....nhưng tụi em nói là làm nên anh yên tâm...về định nghĩa mới về PHƯỢT...có gì em chia sẻ với anh sau nha.

Rất muốn chiều nhưng chủ topic lại không hiểu và phất lờ mọi quy tắc. Ngay từ lúc đầu lập topic đã không tìm hiểu kỹ các Quy Định của box, thiếu tôn trọng và không chịu phản hồi khi đã được nhắc nhở.

Còn về làn gió mới hay định nghĩa về phượt như ý các bạn nếu trên chỉ phù hợp theo nhóm quen biết từ lâu. Các bạn có thể thay đổi và đi đâu tùy thích, miễn sao tất cả đồng nhất là ok. Còn khi đã lập topic trên này, thì có nghĩa các bạn đã mở rộng phạm vi thì cũng nên tuân thủ các điều cơ bản để mọi thành viên quan tâm HIỂU và jon cùng.
Nên nhớ.... các Quy Định của box đề ra cũng chính là giúp cho các bạn nếu thật sự cần tìm thêm bạn để đồng hành sẽ được tốt hơn.

Nay xét thấy chủ topic không thật sự cần thiết về mặt đó,( tìm thêm bạn đồng hành ) mà đơn thuần chỉ là đi cùng nhóm đã có sẵn và quen biết. Nếu chủ topic hiểu và cần thiết tìm thêm bạn, thì mau chóng lên lịch trình chi tiết và chí phí dự trù cho chuyến đi.
Khi nào có mọi yếu tố trên thì PM cho mình mở lại. Tránh mọi sự thắc mắc của các ACE như đã nếu trên.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,641
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back