What's new

Âm nhạc trên đường phượt

Nghe nhạc cũng có 2 mặt phải không các bác,em thấy nghe nhạc trên đường đi xa + vắng thì đúng là okie rồi nhưng nếu đi xe bus,đi trong đô thị thì đôi khi vì "nghe phải" bài hay quá mà quên xuống xe hay đường đông mà chót chậm phanh 1 tý là nguy rồi!

đường phượt nhiều cảnh đẹp, tức cảnh là sinh tình nên vụ mu zit là không thiếu được, đi đâu e cũng mang theo harmonica, bài nào không thổi được thì có Javelin. có khi nhà mình phải sáng tác 1 bài kiểu như du mục ca của dân thảo nguyên. tưởng tượng cảnh đứng trên đỉnh đèo, đỉnh núi... nghe 1 bản nhạc hay......phiêu

Em thì dùng loa này, lắp 4 viên pin sạc PKCell 2600mAh nghe to hết cỡ bét nhè 1 ngày ko hết, dùng dây thít thít chặt vào dây đeo ba lô, đi xe máy đeo vào cả 2 ng cùng nghe đc.
Nhạc thì em lấy ở điện thoại, khi cần mở Vietmap lên cho nó hướng dẫn cũng tiện lắm

Trên đường Phượt, mình không mấy khi sử dụng máy nghe nhạc hay điện thoại để nghe, cái mà giúp mình có thể tỉnh táo không buồn ngủ và mệt mỏi trên nẻo đường đó chính là " Ôm " (c) .

Trên đường Phượt, mình không mấy khi sử dụng máy nghe nhạc hay điện thoại để nghe, cái mà giúp mình có thể tỉnh táo không buồn ngủ và mệt mỏi trên nẻo đường đó chính là " Ôm " (c) .

Mình cũng thấy phần 1 là đúng, và còn vì lý do an toàn nữa, còn phần 2 phải thử đã.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,067
190,380
Latest member
cozydecor
Back