What's new

[Hỏi đáp] Ba lô treo 2 bên hông xe

Anh tìm mua của mấy anh đưa thư hoặc của mấy anh quân nhu của bộ đội ý,à những anh thợ kĩ thuật của Viettel hay điện lực ý anh để ý có túi 2 bên xe máy đấy, vừa rẻ mà bền mua những loại khác thì đắt lắm

Tớ nghĩ nếu thay bằng 2 dải dây nối giữa 2 túi và đặt phía dứoi yên xe thì sẽ khắc phục đc cái này.

Theo kinh nghiệm của mình thì không thấy ôm kêu khó chịu gì. Nếu làm như bạn túi sẽ bị hạ thấp, chạm vào ống xả đi lâu nóng là rách đấy.

Con này mà rao 800k thì vãi quá bác ạ. Em cũng đang nghiên cứu để đặt may loại này, tiêu chí là không bị mưa ướt, người ngồi sau không vướng chân và đi xóc ổ gà nó không đập nát hông xe Jup của em ra :))
800k giá đấy là rẻ cụ ạ. Nhiều khi muốn mua cũng ko mua được đâu ạ. E có 1 đôi Harley Davidson mua giá tận 2,5tr đấy.

Mình có một cái hàng xịn, lâu nay mê "độp" quá nên không còn hứng thú chạy xe máy, để lục ra up lên cho các bạn tham khảo, biết đâu "của đi tìm người"!

Bác Úp lên em xem thử có hợp với con ngựa già em không?Có khi hợp thì em đi tìm của đấy ạ.

Chả là em đang chạy con xe nam tay côn,định mua cái thùng nhựa gắn sau nhưng thấy bác Shogun gắn vô xấu quá:D.Định đi thửa 2 cái thùng nhựa như của mấy bác CSGT thì thấy kệch cỡm quá.Mà đeo cái túi bưu điện vô thì nhìn không hợp với dáng xe,cũng xấu nốt.Khổ thế.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,625
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back