What's new

[Chia sẻ] Bangkok – Pattaya– Phi Phi– Krabi– Ao Nang * (Living the moment–Living my life -2015)

Bangkok – Pattaya– Phi Phi– Krabi– Ao Nang * (Living the moment–Living my life -2015)

Bangkok – Pattaya – Phi Phi Island – Krabi town – Ao Nang Beach (Living the moment – Living my life)

Dear anh em cộng đồng phượt! Trước tiên xin cám ơn mọi người mà mình có nhiều thông tin hỗ trợ rất nhiều cho chuyến đi.
Chính vì thế sau chuyến đi mình viết lại hành trình chuyến đi nhằm đóng góp thêm thông tin và chia sẽ những điều thú vị mà mình trãi qua trong chuyến đi vừa rồi.
Tks for read!

Mình rất thích đi đây đó nhưng trong Plan chẵng bao giờ có Plan Thái Lan. Bạn bè cũng rủ đi Thái Lan nhưng mình cũng không thích do mình nghĩ “Thái lan là nơi bị du lịch hóa nhiều” không còn hoang sơ. Nhưng sau chuyến đi này thì mọi ý nghĩ đó bị đánh bật ra khỏi đầu và mình muốn trở lại Thái Lan nhiều lần nhất có thể.

When I just wanna be free.

attachment.php

So I just let go where I know I don't know

attachment.php

And I know I'll only do this by - Living in the moment -Living my life

attachment.php

Last edited:
Re: Bangkok – Pattaya– Phi Phi– Krabi– Ao Nang * (Living the moment–Living my life -2

bác chủ thớt report hình như hơi ít thông tin về ăn uống, mình hơi ham ăn nên hơi băn khoăn khoản này:D Hôm qua inbox bác thớt ở fb xin thông tin-chi phí rồi nhé ^^

bạn tính đi Bangkok hay Pattaya, ăn uống theo kiểu nhà hàng hay street food nà?

Re: Bangkok – Pattaya– Phi Phi– Krabi– Ao Nang * (Living the moment–Living my life -2

Mình chưa đi Pattaya bao giờ, thấy nhộn nhịp quá nhỉ nhất là sex haha.

bạn tính đi Bangkok hay Pattaya, ăn uống theo kiểu nhà hàng hay street food nà?
mình đi Bangkok, Krabi, mình thích ăn uống trải nghiệm ẩm thực, nhà hàng giá cả hợp lý thì mình cũng ăn chứ, street food thì càng tiện ^^

@ Có bạn mới gửi thư hỏi mình về lịch trình ăn chơi ở Krabi và nhờ tư vấn mấy điểm đi chơi, vì mình cũng đã từng đi như bạn chủ top rồi nên giờ cũng biết 1 số kn nho nhỏ nên nếu bạn nào cần thì gửi email cho mình, mình sẽ gửi lịch trình ăn chơi và giá tiền dự kiến cho các bạn tham khảo nhé!

Chi oi cho e xin voi a. Mail e la [email protected]
E cam on c

Cho e hỏi mail của c là gì thế. Cuối tháng 6 này bọn e định đi bụi bangkok, krabi nên rất cần kinh nghiệm của các a chị ^^

Xin lỗi các bạn đã inbox qua facebook hỏi thông tin mình về chuyến đi ThaiLan này!
Do facebook của mình bị chế độ lọc tin nhắn - nên có nhiều tin nhắn của các bạn trên phuọt hỏi thông tin mà mình không hay nên không trả lời kịp lúc. Mình cảm thấy rất buồn khi không hỗ trợ các bạn kịp thời để có đầy đủ thêm thông tin cho chuyến đi.
Giờ mình đang tìm cách gở chế độ lọc tin nhắn rồi
Các bạn thông cảm giúp mình nhé!
Có cần plan hay hỗ trợ thông tin gì thì inbox mình nhé!
Thân! I am so sorry!!

@ Có bạn mới gửi thư hỏi mình về lịch trình ăn chơi ở Krabi và nhờ tư vấn mấy điểm đi chơi, vì mình cũng đã từng đi như bạn chủ top rồi nên giờ cũng biết 1 số kn nho nhỏ nên nếu bạn nào cần thì gửi email cho mình, mình sẽ gửi lịch trình ăn chơi và giá tiền dự kiến cho các bạn tham khảo nhé!
Bạn giúp mình với nhé. Cám ơn bạn
Email: [email protected]

bạn đi Phi Phi thấy trên đó giá tour đi Maya Bay từ Phi Phi là bao nhiêu vậy bạn?

bạn đi Phi Phi thấy trên đó giá tour đi Maya Bay từ Phi Phi là bao nhiêu vậy bạn?

Bạn nên đi kết hợp tour các điểm phía Nam đảo, giá 350bath/người, giá bạn hỏi ở các đại lý du lịch có thể thương lượng tuỳ thích. Riêng Maya Bay chỉ cần bước chân xuống thuyền bạn sẽ phải đóng phí 200bath/ng. Còn ngồi trên thuyền thì không sao cả. Cơ mà chỗ này đông lắm, bãi chính thấy bình thường thôi, bạn có thời gian đi xuyên qua vách núi sang bên kia mới thấy Maya Bay nó đẹp.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,642
190,155
Latest member
danhtuliem
Back