What's new

Chuẩn bị cho sự kiện Canon Photo Marathon 2013

chỉ ok tấm "Học sinh" "em bé sơ sinh", "đá bóng" chuồn chuồn. Còn lại thì mình không thích cho lắm, không có tấm khác đẹp hơn sao

Canon Marathon năm nay nhận hơi nhiều ý kiến tiêu cực nhỉ. 1. Làm sao trong 3h từ khi công bố đề có thể thu xếp dc để vào phòng đỡ đẻ? Nghi vấn ảnh đặc biệt. Tuy nhiên cũng phải thừa nhận là nó rất rất ấn tượng 2. Tấm 3 con Hải Ly giải nhất topic khoảnh khắc có gì đặc sắc? 3. Hôm nay trời nhiều mây, thời gian công bố đề số 3 khá sớm để diễn ra nội dung "Chiều". Nên ảnh ra không thể hiện dc nét "chiều".

Canon Marathon năm nay nhận hơi nhiều ý kiến tiêu cực nhỉ. 1. Làm sao trong 3h từ khi công bố đề có thể thu xếp dc để vào phòng đỡ đẻ? Nghi vấn ảnh đặc biệt. Tuy nhiên cũng phải thừa nhận là nó rất rất ấn tượng 2. Tấm 3 con Hải Ly giải nhất topic khoảnh khắc có gì đặc sắc? 3. Hôm nay trời nhiều mây, thời gian công bố đề số 3 khá sớm để diễn ra nội dung "Chiều". Nên ảnh ra không thể hiện dc nét "chiều".
Xem ra còn nhiều lời qua lại sau giải này

Xem ra còn nhiều lời qua lại sau giải này

Thật sự rất hoài nghi một số lượng lớn hình của anh/chị/em photo bị Ban Tổ Chức làm MẤT do sự cố VIRUT từ 13h đến 15h30. Mình cũng là nạn nhân bị mất tất cả hình trên thẻ (1 Thẻ chứa hình Chủ đề 1 và 2 - Và một thẻ hình Chủ đề 3). Thiết nghĩ trên trang web có phần hình ảnh của thí sinh, sao kg cập nhật để thí sinh yên tâm là hình mình đã được BTC nhận ???

không đồng í lắm với giải đặc biệt , có lẽ mình cái nhìn mình bị hạn hẹp ... Mình nghĩ tấm hình em bé sơ sinh xứng đáng hơn

Hức, tại mắt em kém hay sao ấy, nhưng em thấy ngoài tấm đứa bé và con chuồn chuồn được, tấm đi học về và đá bóng tạm, còn lại những bức còn lại đoạt giải trước 3500 người dự thi á?????

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back