What's new

Chuẩn bị cho sự kiện Canon Photo Marathon 2013

Hức, tại mắt em kém hay sao ấy, nhưng em thấy ngoài tấm đứa bé và con chuồn chuồn được, tấm đi học về và đá bóng tạm, còn lại những bức còn lại đoạt giải trước 3500 người dự thi á?????

3500 người thi vậy mà ban đầu ban tổ chức hù là có 3000, làm mình sợ không đăng ký được nên lo đăng ký sớm

cái tấm hình em bé đạt giải nhì nhìn hay quá, làm sao mà các bác ấy xin vào bệnh viện mà chụp được nhỉ ^^ nói chung là like cái tinh thần sáng tạo, ngay từ đầu đã nghĩ ra được ý tưởng để trong mấy tiếng đồng hồ có thể thực hiện

có một điều thấy buồn là khi người xuất sắc nhất được trao giải thì các bạn lại đứng dậy ...đi về. không lịch sự, không fairplay

có một điều thấy buồn là khi người xuất sắc nhất được trao giải thì các bạn lại đứng dậy ...đi về. không lịch sự, không fairplay

mình cũng thấy buồn vì điều này, rõ ràng MC và BTC đã thông báo còn giải nữa vậy mà ai cũng bỏ dậy đi về

thế sao BTC không xem lại vì sao người ta đi về mà vội trách người ta ? chứ không phải vì toàn bộ dân nhiếp ảnh đã cực kỳ mất lòng tin, completely sau khi tấm ảnh đoạt giải "buổi chiều" là một tấm hình out nét hoàn toàn sao ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,148
Latest member
thuocphathai
Back