What's new

Đảo Ó không thịt chó! Tuốt tuồn tuột truyện offline

Status
Not open for further replies.
Ảnh đi các bác ơi!

PS: mà giờ đang là sáng thứ Hai chắc nhiều bác còn đang bận họp giao ban :D, em kiên nhẫn chờ đến chiều vậy!

Các bác miền Nam câu giờ quá đấy! Ém kỹ thế? Cho bọn dân đen như em được chiêm ngưỡng "rung" nhan các cặp "chưn" dài- giai "chần" đi nào! Đêm hội ngộ cuồng nhiệt đâu? Đảo Ó là đâu? Các anh hùng hào kiệt là ai? Up ảnh đê!

Cám ơn BTC và các bạn cùng phượt! chuyến đi thật vui vẻ, thân thiện.. có cởi.. có mở có hết hihihi.. post hình đi

Copy y chang post của chaubaogia (xin phép bác :) ) . Đã paste!
Bổ sung thêm: cám ơn bạn Den cho món thịt gà cháy và cafe "chờ" :)
Lời Linh Vìu nói, bản thân mình đã kiểm chứng: Acc trên forum cứng thế thôi, chứ ở ngoài mìm xèo à :)

Cám ơn BTC và các bạn cùng phượt! chuyến đi thật vui vẻ, thân thiện.. có cởi.. có mở có hết hihihi.. post hình đi

Thế bạn nào đang giữ cái underwear của bạn Phương làm kỉ niệm nhỉ :)):)).

Cảm ơn tất cả các người bạn đã chia sẽ những nụ cười, tình cảm....và nhiệt huyết dù không đi nhưng vẫn máu . (c)

Nói tóm lại thì ai trúng cử Đảo chúa đảo Ó mà cám ơn từ đêm qua tới giờ vẫn chưa thấy ra vấn đề hết zị :D

Thế bạn nào đang giữ cái underwear của bạn Phương làm kỉ niệm nhỉ :)):)).

Cảm ơn tất cả các người bạn đã chia sẽ những nụ cười, tình cảm....và nhiệt huyết dù không đi nhưng vẫn máu . (c)

Khoảnh khắc đó diễn ra quá nhanh, em không kịp trở tay. Em nhớ cái màu đỏ đỏ và cái bàn tọa ấy... =))

Ảnh iếc chắc nhờ mấy e pót chuyên nghiệp quá, lang chắc phải dăm hôm nữa...

tôi là vuongktm, mem mới đê

chào cả nhà Phượt!!!!!!!!!!!!
mình cũng là dân ghiền du lịch bụi.
Mình ở Sài gòn
Mò mò trên net bỗng dưng muốn...."ấy".
:Dlà du lịch thôi. đúng là nhìn thấy trời cao ở đây rồi.
Lòng hao hức, lòng bồn chồn, lòng sao xuyến, lòng xào....:LL
muốn giao lu, học hỏi, kết bạn đâyyyyyyyyyyyyyyyyyy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,148
Latest member
thuocphathai
Back