What's new

Đảo Ó không thịt chó! Tuốt tuồn tuột truyện offline

Status
Not open for further replies.
Em thì chẳng có tấm hình nào lộn lưng cả vì cả, vì phải lu xu bu chạy tới chạy lui.

Em post vài tấm hình cho các bác thèm chơi.

Ngọc kê của Đen

picture.php

Sau nhiều giờ thổi, và nướng

picture.php

Nhìn là thèm nhỏ vãi.

picture.php

Hót boy và hót girl ơi... ực ực ( đang nhỏ dãi)

Tớ ghép topic này với topic của Acc trong mục offline Phượt cho các bạn đi off có thể cùng theo dõi đc không???

Hót boy và hót girl ơi... ực ực ( đang nhỏ dãi)

Tớ ghép topic này với topic của Acc trong mục offline Phượt cho các bạn đi off có thể cùng theo dõi đc không???

Ok, để các bạn ném đá, đâm chén, hò hét nhau cho đã. Và cũng có cơ hội chửi bới BTC :LL

Ực .....ực ...............................ực nuốt nước miếng mấy lần . Gà ngon quá, Dr. Thanh nhiều thế mà Hà nội chả được chai nào toàn tu rượu nên mình mới bị ươn con lươn :D.

Ực .....ực ...............................ực nuốt nước miếng mấy lần . Gà ngon quá, Dr. Thanh nhiều thế mà Hà nội chả được chai nào toàn tu rượu nên mình mới bị ươn con lươn :D.

Sẽ post lên cho các bác cái hình ảnh SG chỉ tắm Dr. Thanh . Thế mà còn tới 3 thùng cơ.

Nambyus, cái món gỏi của anh đâu dzồi ?? cho các bạn nhìn thèm =)) không nuốt nước bọt nhé. :LL

cám ơn BTC nhiều lắm vì rất chu đáo, nhiệt huyết chăm sóc cho mọi ng có những ngày ăn chơi thật thú vị...
cám ơn cả nhà mình vì mọi ng đã rất máu lửa.
ai mà ko đi chuyến này thì xem hình đừng chảy nước miếng nhé....

Lời Linh Vìu nói, bản thân mình đã kiểm chứng: Acc trên forum cứng thế thôi, chứ ở ngoài mìm xèo à :)

em cũng đồng ý với ý kiến này

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,617
190,148
Latest member
thuocphathai
Back